Đơn xin làm MOD

Status
Không mở trả lời sau này.
Qua xem xét và đánh giá
mình thấy rằng box music của 4r có vẻ không sôi nổi cho lắm
chắc là do không có nhiều người chịu post bài
nay mình xin lên làm mod để đóng góp cho 4r của trường ta được nhiều hơn

các bạn có thể yên tâm về khoản kinh nghiệm của mình
mod box hiphop trong quangtrung.org (4r trường quang trung)
admin 4r Sinh viên hết tiền (http://www.svht.co.uk)
chắc thế là các bạn đủ hiểu về khoản khả năng của mình rồi nhỉ
mong bác bác trả lời em sớm

Khong binh luan trong 2pic nay nhe

hate_a3

Member
1.4rum svht có 2 mem, eminem là mem #2 ==> thế thì anh phải là admin của ít nhất 1 chục forum roài lolz
2.Eminem2309 mới vào 4rum chưa lâu (nói đúng hơn anh mới thấy khoảng 2 3 ngày), nói thật là cũng chưa có đóng góp gì to lớn, mới chỉ có cả buổi sáng nay flood 1 loạt bài hát lấy từ nơi khác, vậy có khác gì đi paste paste và paste đâu??==> sự thật là chưa biết em sẽ làm đc cái gì
3."qua xem xét và đánh giá" ==>xin lỗi em chứ thái độ hơi bị ông kễnh quá thì phải
4.anh cũng ko phải admin nên ko set mod cho em đc :p sorry em nhé
hy vọng em tiếp tục đóng góp cho 4rum CVA để chiếm đc lòng tin của toàn thể các mem :D

haketu

Member
không phải là spam. mà là ý của bọn em là, đóng góp của anh về box musik của cva còn ít quá. tóm lại là cứ để từ từ......

hate_a3

Member
ý anh là 1 mod thì ko chỉ post nhạc, phải đóng góp tinh thần ( và tiền bạc thì càng tốt, ko cần sức lực) cho box + cần thời gian tối thiểu tham gia box, đâu chỉ vài ba ngày tham gia nhiệt tình rồi đòi làm mod ngay đc

rikku

Active Member
** Admin các for khác ko có nghĩa là một cái gì đó to lớn đâu. me <-- admin CnnOL (for trường chuyên ngữ); 7X (for của 7X - ttvnol); toàn những for lớn hàng nghìn người cả; nhưng như thế chẳng thể hiện được gì. Vì kể cả bạn tài giỏi thì cũng chưa thể hiện; chưa đóng góp gì cho for ChuVanAn. Bản thân mình cũng ở trong forum tới 6,7 tháng rồi mới xin làm Mod.

** ^_^ Dù sao tiếp tục hy vọng bạn sẽ tiếp tục đóng góp cho for; ^_^ . . với cả 1 đề nghị nho nhỏ là bạn nên hạ thấp Agression thấp xuống 1 chút; ^_^

Ok, close here.

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000