Đơn xin đen nik

Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam
Độc lập-Tự do-Hạnh phúc

Đơn xin được del nik

Kính gửi admin của 4rum chuvanan.org,cụ thể là anh NguyenLam và chị Phạm Vũ Ngọc Hà.
Tên tôi là :nhìn sang trái thì biết.Mọi thông tin có liên quan có thể xem bên đó.

Hôm nay,ngày 2-12-2004,trời nắng,không có dấu hiệu gì cho biết là trời sẽ mưa cả.Tôi nhận thấy đây là thời điểm thích hợp nhất để mần cái đơn này.
Tôi lên 4 rum này cũng được vài tháng,đánh bắt xa bờ năng xuất cũng phải đạt 7-8 tấn /ngày.Qua 4rum,tôi phần nào đã được gặp lại những người bạn,những người đồng chí đã từng sát cánh bên tôi trong những năm tháng máu lửa của 2 cuộc chiếng chanh vệ quốc vĩ đại.4 rum là nơi anh em D2 chúng tôi nghĩa tụ,xum vầy,dở trò,even..cùng ôn lại kỉ niệm ấu thơ(infact chỉ quen nhau vào hồi lớp 10).4 rum là nơi đã giúp chúng tôi có 1 khả năng đọc chữ trâu bò trên màn hình vi tính,cũng là nơi giúp chúng tôi hoàn thiện kĩ chiến thuật type ,từ mấy thằng bé mổ cò nay 10 ngón tay cứ gọi nà lướt như bay trên phím..n so much more..Tuấn dục,trung đội trưởng lữ đoàn sinh đẻ thậm chí còn có phương pháp giúp huynh đệ trong cái gọi là "giải quyết những bức xúc về tâm xinh lí"..
Thời giờ thấm thoắt thoi đưa,nay tôi đã xa rời cái thời oanh liệt,cái thời trai tráng mà đã bước sang buổi xế chiều của cuộc đời.Nhìn lại buổi bình minh tràn đầy nắng sớm,nghe đâu đây vài con chim sốt tỉ độ tự nhiên mới sáng ra đã hót như đúng rồi,tuy lòng hối tiếc tột cùng nhưng such is life,con bà nó,cuộc vui nào rồi cũng có lúc tàn,cave đẹp thế nào rồi cũng có lúc xuống mã.Tôi tự nhận thấy đây là lúc thích sờ hợp nhất để cáo lão về quê,xum vầy với con cháu,sáng tối vui thú điền viên,không màng đến sự đời rối ren nữa.Và cũng để chấm dứt cái quá khứ hòanh tráng như 1 thiên anh hùng ca,tôi sẽ buộc phải vứt cái nik này vào xọt rác.
Vài dòng chân tình ,mong các vị có thẩm quyền của 4 rum rủ lòng thương cho cái thân già này mà chuẩn tấu.
Riêng với mấy ông bạn già D2:nếu cảm thấy sự ra đi của em là..không thể bù đắp(nổ tí cho đỡ ảm đạm)thì cứ gửi link đến user vào email của em:[email protected],hoặc [email protected]ặc [email protected],có gì em sẽ dùng tạm nik của các anh.Khửa khửa.

Hà Nội ngày 2-12-2004
Trại dưỡng lão cạnh Thanh Lâu tự,trên giường của hoa khôi.
Signnature:miễn.
Hẹn ngày tái nạm. I-)

blue eyes

Moderator
CongtuULinhKybk42 said:
Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam
Độc lập-Tự do-Hạnh phúc

Đơn xin được del nik

Kính gửi admin của 4rum chuvanan.org,cụ thể là anh NguyenLam và chị Phạm Vũ Ngọc Hà.
Tên tôi là :nhìn sang trái thì biết.Mọi thông tin có liên quan có thể xem bên đó.

Hôm nay,ngày 2-12-2004,trời nắng,không có dấu hiệu gì cho biết là trời sẽ mưa cả.Tôi nhận thấy đây là thời điểm thích hợp nhất để mần cái đơn này.
Tôi lên 4 rum này cũng được vài tháng,đánh bắt xa bờ năng xuất cũng phải đạt 7-8 tấn /ngày.Qua 4rum,tôi phần nào đã được gặp lại những người bạn,những người đồng chí đã từng sát cánh bên tôi trong những năm tháng máu lửa của 2 cuộc chiếng chanh vệ quốc vĩ đại.4 rum là nơi anh em D2 chúng tôi nghĩa tụ,xum vầy,dở trò,even..cùng ôn lại kỉ niệm ấu thơ(infact chỉ quen nhau vào hồi lớp 10).4 rum là nơi đã giúp chúng tôi có 1 khả năng đọc chữ trâu bò trên màn hình vi tính,cũng là nơi giúp chúng tôi hoàn thiện kĩ chiến thuật type ,từ mấy thằng bé mổ cò nay 10 ngón tay cứ gọi nà lướt như bay trên phím..n so much more..Tuấn dục,trung đội trưởng lữ đoàn sinh đẻ thậm chí còn có phương pháp giúp huynh đệ trong cái gọi là "giải quyết những bức xúc về tâm xinh lí"..
Thời giờ thấm thoắt thoi đưa,nay tôi đã xa rời cái thời oanh liệt,cái thời trai tráng mà đã bước sang buổi xế chiều của cuộc đời.Nhìn lại buổi bình minh tràn đầy nắng sớm,nghe đâu đây vài con chim sốt tỉ độ tự nhiên mới sáng ra đã hót như đúng rồi,tuy lòng hối tiếc tột cùng nhưng such is life,con bà nó,cuộc vui nào rồi cũng có lúc tàn,cave đẹp thế nào rồi cũng có lúc xuống mã.Tôi tự nhận thấy đây là lúc thích sờ hợp nhất để cáo lão về quê,xum vầy với con cháu,sáng tối vui thú điền viên,không màng đến sự đời rối ren nữa.Và cũng để chấm dứt cái quá khứ hòanh tráng như 1 thiên anh hùng ca,tôi sẽ buộc phải vứt cái nik này vào xọt rác.
Vài dòng chân tình ,mong các vị có thẩm quyền của 4 rum rủ lòng thương cho cái thân già này mà chuẩn tấu.
Riêng với mấy ông bạn già D2:nếu cảm thấy sự ra đi của em là..không thể bù đắp(nổ tí cho đỡ ảm đạm)thì cứ gửi link đến user vào email của em:[email protected],hoặc [email protected]ặc [email protected],có gì em sẽ dùng tạm nik của các anh.Khửa khửa.

Hà Nội ngày 2-12-2004
Trại dưỡng lão cạnh Thanh Lâu tự,trên giường của hoa khôi.
Signnature:miễn.
Hẹn ngày tái nạm. I-)
cái gì mà vửa khủng vửa kì diệu thế này! heheh, bác cáo lão về Trâu Quỳ cũng phải thông báo cho anh em hả??? mai cả nhà góp lương thực cho bác ý lên đường bình an nhá, một sự ra đi để lại hối tiếc trong lòng mọi người huhu
Ah', thank you bác đã chỉ cho em thầy Thái, hi!
chúc bác luôn gặp may mắn!
:( :(( :D

Vũ Việt Hoài said:
Hết việc à mà lôi lỗi chính tả ra đá nhau. Em phát âm TA đã đúng chưa mà đã lắm nhọt?
:( Désolé...Je pense c je parle mieux le fờ-rắng-se :>>
Ờ..mà chắc tại em thấy cái bài ở trên nhìn trông hơi chướng mắt nên mới lỡ ngứa tay như thía...Đúng là mình hết việc thật rùi I-) Chít thật chít thật :eek: X-( pờ-li-zờ fo-gi-vờ mi..hehe :9 :>>

blue eyes

Moderator
oái, nhìn cái nick này mới nhớ ra cái anh em quen là anh Thành Nguyễn Tất chứ không phải cái anh kia....hic....nói nhảm nhí lung tung hết lên....xấu hổ quá ....ăặc...ặc.... :( :(

Đoạn tính đến dấu "!" đầu tiên gồm những từ thuộc loại những từ đầu tiên mày biết nói trong đời, phải cái nó dùng để chửi, từ tiếp theo mang nghĩa con hàng, gọi khinh miệt. Câu cuối cùng là câu ra lệnh cho con hàng bắt ... vào việc.

lean

Tình hình là tao/tớ đã về đến VN và cực kì chán vì ko có chỗ nào đi chơi cả :(( Sơn P check offline nhé, Tuấn bao h về nhỉ? có gì alo cho tao/tớ vào di động.

letuand2

An về sớm thế à,
Đây chủ nhật tuần sau mới có mặt ở HN.
Quỳnh Anh bao giờ về, có gì gặp mặt hỏi thăm [I]kinh[/I] nghiệm chị em phụ nữ cái nhể,

deleted2

lean said:
Tình hình là tao/tớ đã về đến VN và cực kì chán vì ko có chỗ nào đi chơi cả :(( Sơn P check offline nhé, Tuấn bao h về nhỉ? có gì alo cho tao/tớ vào di động.
chẳng hiểu là tao hay tớ

Các đồng chí thân mến, tại hạ không quan tâm chuyện bao h chúng mày đặt mông lên yên mấy con ngựa sắt nơi quê nhà. Cái mà bọ quan tâm là bao h bọn các hạ sẽ lại mài mòn đít (quần) trên cái ghế máy bay?

Mà có đó nào rảnh (con gái bố chẳng hạn) thì làm ơn tìm hiểu giúp đây xem cái lớp nằm giữa nhân trái đất với lớp vỏ bên ngoài tiếng Việt nhà mình nó gọi là gì (tiếng Nga phiên âm ra là mantia, chắc tiếng Anh nó cũng rưa rứa), tiếp đến cái lớp được tạo thành bởi lớp bên ngoài của vỏ trái đất với cái phần ngoài của cái lớp mà bọ hỏi ở trên ý nó gọi là gì (tiếng Nga: litosphera)?

Chuyển sang vật lí, mỗ xin hỏi là tiếng Việt nhà mình có thuật ngữ "sóng đàn hồi" hay không?

Chuyển sang toán học, mình xin hỏi các bạn tiếng Việt nhà chúng mình có cái thuật ngữ nào na ná như "hàm số vô cùng nhỏ","hàm số vô cùng lớn","vùng bao thủng của điểm x" không?

Chuyển sang sinh học, trong cấu tạo của tế bào có cái gì gọi là "sinh chất" (Sitoplazma - từ này tao tự bịa ra nghĩa tiếng Việt nên không chắc) không hả các anh chị em?

Chuyển sang thiên văn, có bác nào biết tên tiếng Việt của 3 cái thiên Hà gần thiên hà của chúng ta nhất không?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000