đón chào các thành viên mới

lovelypink

Member
3 4 gì đấy trong báo chứ trên 4r bao h?ngu thế!
thằng duy linh á?người yêu phan trang ngày xưa mà bây h đú đi với quỳnh hạnh á?cái thằng lùn ấy được mỗi cái mặt thôi.....mà thôi....hht thỉnh thoảng có số toàn thằng xấu///

unni_x

Active Member
Hoàng Ánh .Bùi said:
=))=))=))
cái topic này mới đc trang thứ tư mà anh bảo em giở hết từ trang 3 đến trang 6 tìm à??!
trang 6 HHT :D ý mà Vũ Duy Linh là ai mới được chứ ^^

unni_x

Active Member
ơ chả ai trả lời em à :( Vũ Duy Linh là ông nào :-w có phải có họ hàng gì với Lê Duy Linh hay Lê Cẩm Tú gì ko ;-)

waitting4u

Nối vòng tay lớn

Chào các bạn, cho mình làm quen dzới nha...Mình tên Bình đang học ở Pháp...mong được làm quen với tất cả các bạn...Nối vòng tay lớn mừ...>:D<

Hằng ơi ..

unni_x said:
ơ chả ai trả lời em à :( Vũ Duy Linh là ông nào :-w có phải có họ hàng gì với Lê Duy Linh hay Lê Cẩm Tú gì ko ;-)
Hằng ơi,em lại một lần, gọi "linh hồn của Thượng đế" là thế nào ?:))
Vẫn bị ám ảnh phim truyền hình nhiều tập ngày trước à, cô bé ;-)

unni_x

Active Member
cleopark2911 said:
Hằng ơi,em lại một lần, gọi "linh hồn của Thượng đế" là thế nào ?:))
Vẫn bị ám ảnh phim truyền hình nhiều tập ngày trước à, cô bé ;-)
ám ảnh gì đâu ;-) phim rẻ tiền đấy xem chán quá nên em nhớ thôi mà :)) :))

lovelypink

Member
hải ơi mày mà ngoan thì tao gọi mày bằng cụ!bố ông....
mà em the leave mới làm mod nên lộng quyền nhỉ....đi đâu cũng thấy del bài....vuốt mặt ko nể mũi à?làm thế thì chẳng được cái mẹ gì đâu em...chỉ tổ nghe chửi thôi...

lovelypink said:
mà em the leave mới làm mod nên lộng quyền nhỉ....đi đâu cũng thấy del bài....vuốt mặt ko nể mũi à?làm thế thì chẳng được cái mẹ gì đâu em...chỉ tổ nghe chửi thôi...
mày nói thế tức là tao thuộc thành phần j` ?
hư hỏng ko cải tạo đc à ?

Clark Kent

Member
lovelypink said:
em là người chửi đầu tiên đấy,mà mod mới thì cho em í thể hiện một tí,mod nhờ;-)

chip_coi_90

oai` anh chi noi' the ho*i do^ng cham ru`i day
ko phai no' la` ban em ma` em be^nh no' nhung no la`m dung trach nhi`m cua? mi`nh ko co gi` goi la vuot mat ma chang ne mui
co`n neu chi muon chui thi`khi na`o ve VN roi hay noi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000