đội bắn tỉa

lexuscva

Member
thôi thôi..cho tôi xin..lại giống bên chuvanan.info chán thí mồ..
bắn với chả biếc rồi lại thành cái nơi phán xét người này đẹp, người kia xấu thôi...chả ra sao cả

for mình sao lại cũng bắn tỉa nốt thía này............thui thui.............em xin.........em sợ mí cái trò bùm bùm chéo chéo nì lém nha'............... :lol: :lol: :lol:
For mình chỉ có Nữ nhi hội với Nam nhi hội là độc nhất vô nhị thui..................nhỉ :)

Vũ Hà

Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Dec 31 2003, 07:50 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Dec 31 2003, 07:50 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> for mình sao lại cũng bắn tỉa nốt thía này............thui thui.............em xin.........em sợ mí cái trò bùm bùm chéo chéo nì lém nha'............... :lol: :lol: :lol:
For mình chỉ có Nữ nhi hội với Nam nhi hội là độc nhất vô nhị thui..................nhỉ :) [/b][/quote]
Thiếu đội PD mà em Tú và L_M đều là phu nhân của anh hội trưởng.

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Deathknight+Feb 25 2004, 05:19 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Feb 25 2004, 05:19 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hix
vậy thì kêu anh Lam set title cho anh VH thành "Gay" [/b][/quote]
Thêm chữ super ở đằng trước nữa thì mới đủ

Vũ Hà

Member
<!--QuoteBegin-Deathknight+Feb 25 2004, 12:19 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Feb 25 2004, 12:19 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hix
vậy thì kêu anh Lam set title cho anh VH thành "Gay" [/b][/quote]
Uh anh gầy lắm.
Dạo này ăn ít lại thức khuya nhiều nên gọi là super gầy cũng được không sao cả :D
he he he

Đúng là anh VH..................chỉ có mỗi anh mới hiểu đc kiểu đó.................em thì bó tay với anh từ lâu rùi.............Hờ hờ...........sao lại lôi mình vào thành phu nhận thía này :huh: :huh: ...........em xin em xin............Làm vợ bấy nhiu người đủ rùi...............bi giờ đến chức phu nhân nữa thì................ko kham nổi................Bi giờ chỉ thiếu mỗi mấy đứa con thui là đủ..................đại gia tộc nhà mình..............Anh có đồng ý thì................kí hợp đồng :p

ark

Active Member
<!--QuoteBegin-anh_mat_trong_dem+Mar 2 2004, 05:54 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (anh_mat_trong_dem @ Mar 2 2004, 05:54 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> thế có ai có thể kể cho tui dbt là gì được ko????? [/b][/quote]
Đội bắn tỉa ( chắc tỉa gái ) :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000