Đinh Tiến Đạt

Seven-Up

Hãy ra đi

Có những nỗi nhớ cứ mãi đến trong ta khi con tim ta luôn mong sao quên đi mau.
Khi đang yêu như cơn mơ đâu ai biết đến nỗi đau khi chia ly trong một ngày buồn
Đêm qua em đi em ra đi sao trách móc để ta xót xa cho con tim người ở lại
Anh nghe đâu đây trong sương đêm lời em nói rằng em vẫn mãi mãi nhớ cuộc tình này
Hãy cứ cất bước ra đi nếu em nghe trong tim em ko yêu thương anh như năm xưa
Khi yêu nhau khi bên nhau em đâu có hứa sẽ mãi yêu anh bên anh trọn một đời
Cho bao yêu thương bao đam mê ngày xưa sẽ chìm trong những cơn gió lốc của cuộc đời này
Hãy ra đi đừng thương tiếc những dĩ vãng cuộc tình buồn
Hãy ra đi lời chia tay anh xin em đừng nên nói
Hãy ra đi rồi năm tháng sẽ xóa hết kỉ niệm buồn
Hãy ra đi anh xin em đừng nuối tiếc. Hãy ra đi

RAP:
Sao sao em ra đi cho nơi đây anh mong em, mong em dù em đã đi xa.
Dù em đi bên ai tôi mong rằng em vẫ nhớ những ngày chúng ta bên nhau những ngày chúng ta yêu nhau. Nhưng em hãy cứ ra đi vì em ko còn yêu tôi nữa. Còn đâu ánh mắt đắm say, môi hôn em đã trao ai. Có hay đâu tim tôi đau nhói. Thôi em hãy cứ ra đi. Em hãy ra đi.Anh ! Em đã yêu anh thật nhiều và biết anh cũng yêu em nhiều như thế. Nhưng sao khi bên nhau em luôn fải trách, nhưng sao khi bên nhau em luôn fải khóc . Em ra đi để ko còn fải trách anh để ko fải khóc nhiều vì anh nữa. Em mong năm tháng sẽ xóa đi những kỉ niệm buồn của những ngày tháng chúng ta bên nhau. Nhưng thật khó !

Sáng sớm thức giấc đón ánh nắng mới ấm áo nghe nụ hôn ban mai mơn man con fố quen. Bao nhiêu đau thương trong đêm nay đã theo gió bay xa rồi. Hãy ra đi bao nhiêu đau thương trong đêm nay đã theo gió bay xa. Thôi ta ko yêu nhau thì thôi. Xin em cứ ra đi ... Ha ....

Seven-Up

Người yêu đã không còn

Về trong quạnh hiu mình tôi ngồi nơi đây ngóng trông em nơi đâu ngày qu ngày qua không ai về quanh ta hỡi em. Đã bao đêm cô đơn trong tình yêu vụt bay về trong mơ anh mãi nghe trong tim càng thêm xót xa. Hỡi những trái tim ai đâu hay trong bao đêm thâu đang trôi qua mau một ngày quạnh hiu về trong cô đơn khi bao yêu thương đã khuất xa . Thế gian ai đâu hay khi con tim kia đang trong đơn côi từng ngày dần trôi trong nơi xa xôi như cơn mưa kia xa mãi thôi.

Người đã chết khi ân tình đã hết xin em đừng tiếc nhớ bao ngày tháng buồn. Đường fố vắng cho ai về tiếc nuối bao ân tình ngày nào đã xa xôi. Còn mãi nhớ khi ân tình đã lỡ xin em đừng cất bước cho lòng thêm buồn. Hình bóng ấy sẽ trôi vào dĩ vãng những kỉ niệm ngày nào đã xa xôi. yeah yeah .... Người ra đi mang theo bao nhiêu yêu dấu xa xưa jờ còn mình ta khi cơn mưa đã qua. Tìm nơ hoang vu cơn mưa đang kéo qua đây mà jờ người nơi đâu em có hay biết. Tìm trong đêm bao nhiêu đam mê nay đã trôi xa vì người đành ra đi cho hôm nay bao nhiêu yêu thương chợt tan biến.

Seven-Up

Rời xa

RAP: Yêu mãi người, mãi người. Với bao nhiêu nỗi mong chờ. Đêm trong đêm thâu, đêmn trong đêm thâu với bao nhiêu nỗi u sầu, Đêm trong đêm thâu chất ngất thêm trong lòng ta vấn vương bao ngày qua.Lòng ta, ngày qua càng thêm xót xa khi thời gian dần qua, cho tình ta càng xa.
Trôi đi trôi đi ôi tình ta ah ha. Trôi đi trôi đi mãi vấn vương mối tình ta oh ha.
Sao nỡ ra đi rồi nơi đây mình tôi ôm sầu nhớ. Em có hay tim này mãi yêu em hỡi người ơi. Khi bóng đêm buông dài cô đơn về đây ôi lạnh giá. Cho trái tim tôi buồn khóc bao đêm mong chờ. Vẫn biết có những phút dỗi hờn, khi con tim đam mê bên tôi. Sao ngu ngơ chơi vơi yêu thương người dẫu cho ai gian dối. Vẫn biết có những phút ngóng chờ, ai mê cuồng điên người ơi biết chăng.... yeah ....

Nào ai biết được tình yêu đã xa, rời xa bóng tôi chỉ còn lại nỗi nhớ. Tình yêu khát khao còn đây nỗi đau.... Cos I love U .... Hỡi người dấu yêu ta đến bên nhau nhé người. Suối tình đắm say theo tình ta. Hỡi người dấu yêu ta đến bên nhau nhé người. Mãi còn đầy nhớ thương bao ngày qua. Vãn biết ánh mắt đắm say này cho con tim yêu thương thêm u mê. Chia xa bao năm qua trong lòng ko fai em có biết. Giờ này người xa mãi xa nơi đâu. Tôi ôm đớn đau trong men sầu. Tình nồng em đã trao ai lòng tôi còn bao đắm đuối.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000