Đề nghị 4rom mở thêm CLB Piano hoặc keyboard gì đó

xin phép mở CLB đàn phím điện tử

• Chán

Votes: 2 28.6%
  • Được

Votes: 1 14.3%
  • Hay

Votes: 1 14.3%
  • Rất tuyệt

Votes: 3 42.9%

• Total voters
    7
  • Poll closed .
Mở ra thì dễ thôi nhưng duy trì mới khó đấy sao bạn không tham gia vào CLB nhạc cổ điển nhỉ cũng có phần cho đàn phím đấy

tunx tham gia :D :D nhưng mà chắc là hoạt động ở ngoài wa', trường ko có nhạc cụ, tham gia vào nhạc cổ điển rồi mở bộ phận....( thinking ) :cool:

haketu

Member
Anh Hung` said:
Mở ra thì dễ thôi nhưng duy trì mới khó đấy sao bạn không tham gia vào CLB nhạc cổ điển nhỉ cũng có phần cho đàn phím đấy
Anh Hung` oi trong CLB Nhac co dien ca' Guitar khong the?

Guitar thì bọn anh cũng có nhưng sinh hoạt không chỉ xoay quanh mỗi 1 vài loại nhạc cụ đâu. Chủ yếu bọn anh muốn mở 1 nơi giao lưu học hỏi về âm nhạc nói chung và nhạc cổ điển nói riêng. Anh muốn giới thiệu và giúp mọi người làm quen nhiều hơn là nghiên cứu 1 cách sâu sắc. Vì vậy nếu có điều kiện bọn em tham gia với bọn anh
Nguyễn Việt Hùng YM : [email protected]
CLB nhạc cổ điển YM : [email protected]
Thân

Thực ra anh cũng đang đau đầu về việc này vì thằng anh giao nhiệm vụ nộp đơn xin hoạt động thì có cái đơn cũng k làm được nên k xin được với nhà trường hoạt động. Thế nên bây giờ có lẽ CLB sẽ họp ở ngoài. Cụ thể ít nhất qua thi DH anh mới trả lời được mong mọi người thông cảm.

rất hay, các anh chị nào mà muốn mở hội ca nhạc cứ gọi em, phục vụ miễn phí 8/24h, chỉ cần riêng cái keyboard nhà em cũng làm nổ tung căn phòng rồi đó :D

Ông Vũ Nhị này chỉ được cái dọa nạt anh em! Này boycva_keyboard đợi bọn anh thi DH xong thì họp CLB nhạc cổ điển đến lúc ấy sẽ mượn nhà em và đàn của em để nghịch ngợm tí nhé. ;) ( thực ra còn mỗi anh phải thi thôi :-( )

haketu

Member
Anh Hùng said:
Ông Vũ Nhị này chỉ được cái dọa nạt anh em! Này boycva_keyboard đợi bọn anh thi DH xong thì họp CLB nhạc cổ điển đến lúc ấy sẽ mượn nhà em và đàn của em để nghịch ngợm tí nhé. ( thực ra còn mỗi anh phải thi thôi )
"nhiết xơ", =))=)) Hôm đấy ta phải làm 1 trận "tưng bừng"
hì hì hì.....
Thằng Quân nhớ về sửa lại phòng đi nhé, phòng không đạt tiêu chuẩn ISO 9001
Tái bút cho thằng em: Mày cho anh mặc đỡ mấy bộ quần áo hôm về quê nhá, anh mày hết sạch quần áo roài, he he he. Mấy cái quần *** thì anh không mặc đâu, yên tâm. Anh chỉ lấy quần, áo thường thôi...=))=))=))

haketu

Member
ô kê! bọn em thì lúc nào mà chả rỗi rãi thời gian, he eheh
các anh chắc còn mệt lắm nhỉ
chúc mấy anh thi tốt nhá

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000