Dân nước ngoài ghé thăm đây

meocontimban

hihi... xin chào mọi ngươi..... tôi dân việt nam chính gốc..... đang sơ tán cùng papa mama ở nước ngoài.......nay về tham qwe ! rất mong được làm qwen với mọi người .......... hihi mong ko bị bắt nạt ........... :D

meocontimban

hihi nói chơi thôi ........... chứ sao bắt nạt được ........... người bé nhưng tính ko có bé............ oh... bạn làm qwen mà như kêu hò vậy ????????? thông cảm mèo tôi ko có biết hò lại ...........

Mankichi

meocontimban said:
hihi nói chơi thôi ........... chứ sao bắt nạt được ........... người bé nhưng tính ko có bé............ oh... bạn làm qwen mà như kêu hò vậy ????????? thông cảm mèo tôi ko có biết hò lại ...........

___Hi hi , quen rồi, như câu cửa miệng mà , mà iem học cấp 2 chu hồi trước hả ? seo tự nhiên sang lước ngoài làm gì =)) , ở vn học có phải vui hơn ko ^^

@Duy Ti@

Thế Mèo Con tên j thế giới thiệu cho mọi người đi.Mà em lần này về hẳn hay la về chơi vậy.Duy làm wen với nha !!!!!!!

teddybear

Member
Ơ, thế em chủ định làm quen với dân nước ngời thoai hay sao mà gọi mỗi dân nước ngoài vào đây thế???

lenca

chòi, thấy các bác welcome nhiệt tình thế mà nhân vật chính thì lặn một hơi đi đâu mất... thui, làm quen với tớ luôn thể đê! :D

Xlim

Member
lenca said:
chòi, thấy các bác welcome nhiệt tình thế mà nhân vật chính thì lặn một hơi đi đâu mất... thui, làm quen với tớ luôn thể đê! :D
xem ra chẳng ai trong topic này muốn làm quen cả
=))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000