^^ Dạ Hội Tiếng CNN ^^

pizza_love

Ko biết qc ở đâu, cho tạm vào đây vậy :D.

My blog ^^ said:
Hãy cùng các CNNERS tham gia vào 1 festival HOÀNH TRÁNG nhất năm!!!
6 ngôn ngữ
6 nền văn hoá​

Tất cả hoà quyện với nhau tạo nên 1 festival vô cùng SÔI ĐỘNGĐỘC ĐÁO chỉ có ở CNN !

Why don't you COME 'n JOIN us?

7p.m, 24.3, PTCNN
(trong ĐHNN - ĐHQGHN)

Vào cửa tự do!!!
Cái chán nhất là, dạ hội trg` em năm nay ko đc làm gian hàng tiền đầu tư hết cho dạ hội VHDG rồi nên ko còn tiền thuê SVĐ cho dạ hội tiếng
Nhưng mà, hình như các lớp chuẩn bị kinh lắm ^^
Dự kiến chương trình sẽ có các tiết mục: (copy từ blog thằng bạn cùng lớp làm trong ban Liên Chi (tức bạn Lê Anh Tú - ZayL ^^)
* Lớp 10D sẽ trình diễn thời trang kinh "tởm": HARAJUKU bởi những người mẫu cây nhà lá vườn. Hôm trước thấy mấy em lượn vòng vòng -> Puma
* Khuyến mại thêm là còn phần hoành tráng Kimono hay sao ý (lớp Nhật mà, nhưng cái này thì không chắc, tại vì ... vấn đề " đâu tiên"
* Các lớp ĐỨC sẽ lắc tung mặt trong màn Sexyback của bạn Thắng Bin! Hí, ngoài ra còn có ... màn "bình mới rượu cũ" Zombine (nhưng mà lần này thì được mang version tiếng Đức. Ai dịch đây, tiếng Đức thì mình Gs hiểu đc!)
* 11H hoành tráng vác cả band đến đánh He wasn't. quá tốt!
* Lớp 10A thừa tiền thuê cả em SaoMai của BigtoeCrew về dựng bài, nhưng mà trình trạng có vẻ ỳ chệ quá. vì... tính em SM vẫn thế ... tập được 1 hôm nghỉ 2 hôm :D. Hí lớp này còn có cả kịch Romeo và Juliete (hình như bị đụng hàng nặng!
* Còn lớp 10E của mình thì... vẫn mang bản sắc Trung quốc thui. ĐỎ RỰC và thật nhẹ nhàng. Xiexie các anh chị thực tập sinh đã giúp đỡ nhiệt tình nha
Bổ sung thêm là lớp em có quả tiết mục các em "xinh tươi" "lắc" bài Shake It Baby + đám cưới TQ (chú rể hơi bựa 1 tí, thông cảm vì lớp em có mỗi...4 bạn zai :D).
Mai sẽ duyệt tiết mục nên có thể 1 số cái sẽ bị loại :-s. Nhg mà bọn em sẽ cố hết sức để giữ lại nhg~ cái tiết mục ấn tượng nhất .
Poster của dạ hội (designed by ZayL)

Rất mong mọi ng` đến tham dự vs CNN ^^

rikku

Active Member
Đợt này anh cũng về trường .^^ Chiều mai duyệt văn nghệ, có khi ghé qua xem thế nào. ^^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000