Counter-Strikes

BlackDragon

Active Member
Đây là 1 game nổi tiếng từ rất lâu rồi, chắc hẳn cũng có nhiều người chơi nên hôm nay lập topic này để mọi người bàn luận.

Thực ra số người biết chơi CS là rất nhiều, nhưng chơi đúng cách thực sự thì vẫn chưa nhiều. Hầu hết vẫn còn tình trạng đá hình, cheat xuyên tường,..v.v.. May ra chỉ ở 1 số địa điểm như Netchua, Volcano, Inferno,..v.v.. là còn "lịch sự".

Cậu nào có team thì hôm nào match với team của anh nhé. 5v5, CS 1.6

Volodia

Member
Lại nhớ đến vụ 88 thack đấu với D2! :">
Em cũng thông cảm, tại bên anh cho cả Vũ dâm với Trung ngu nên mới bị như thế! :D
Mà nói chung trình CS của anh em chưa đến đâu so với các cao thủ VN! Và các cao thủ VN thì chưa là cái gì so với cao thủ thế giới! Hiz ... :( Nếu có team thì cho em tham gia với mục đích khuấy động phong trào thoai có đc ko! :D

smooth

Member
Volodia said:
Lại nhớ đến vụ 88 thack đấu với D2!
Em cũng thông cảm, tại bên anh cho cả Vũ dâm với Trung ngu nên mới bị như thế!
Mà nói chung trình CS của anh em chưa đến đâu so với các cao thủ VN! Và các cao thủ VN thì chưa là cái gì so với cao thủ thế giới! Hiz ... :( Nếu có team thì cho em tham gia với mục đích khuấy động phong trào thoai có đc ko!
hehe, thế khi nào chú sang thì anh với ku Sơn lại vác máy sang tập luyện :"> cơ mà sợ độ này đi học bận, thời gian ko dư dả như trước :(

Đây là 1 game nổi tiếng từ rất lâu rồi, chắc hẳn cũng có nhiều người chơi nên hôm nay lập topic này để mọi người bàn luận.

Thực ra số người biết chơi CS là rất nhiều, nhưng chơi đúng cách thực sự thì vẫn chưa nhiều. Hầu hết vẫn còn tình trạng đá hình, cheat xuyên tường,..v.v.. May ra chỉ ở 1 số địa điểm như Netchua, Volcano, Inferno,..v.v.. là còn "lịch sự".

Iem tuy ko luyện CS bài bản nhưng cũng bắn 1.6 lâu ồi , tất cả các súng đều bắn tốt kể cả AK hay awp,team của đại k có suất dự bị nào cho iem thử việc với

smooth said:
hehe, thế khi nào chú sang thì anh với ku Sơn lại vác máy sang tập luyện :"> cơ mà sợ độ này đi học bận, thời gian ko dư dả như trước :(

Iem tuy ko luyện CS bài bản nhưng cũng bắn 1.6 lâu ồi , tất cả các súng đều bắn tốt kể cả AK hay awp,team của đại k có suất dự bị nào cho iem thử việc với

BlackDragon

Active Member
ronnie_boy_tinh_dzi said:
Bọn anh chơi với mục đích giải trí, thỉnh thoảng match cho vui thôi, cũng chẳng làm ham hố thi đấu gì.
Hầu như chiều nào bọn anh cũng chiến ở netchua, hôm nào chú rảnh thì lên chơi.
NIck anh là : boneandblood

Mà D2 đủ team ko ? hôm nào match phát :D

greatanhvu

Member
Đây là thể loại game bắn súng dành cho những người có khả năng sử dụng mouse, key board tốt. Quan trọng nhất vẫn là tinh thần đồng đội. Nếu anh nào yêu thích thì vào www.procsvn.com download bản set up và patch về chơi với Vietnameses.

boygalang

Member
Keke , giờ mới biết có hội game trên 4rum trường .

Sắp tới clan tớ mở giải cs 1.6 cho toàn bộ các team của các trường cấp 3. Ai có nhã hứng thì vào topic của tớ mới lập nhá.

Cs hok chỉ có skill mà còn cần tatic , độ quái. chỉ có skill thì mãi mãi chỉ là noob , nói thế chắc các cậu hiểu cs là gì rồi chứ. GL & FA !!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000