Con gái!!!

kiwi_vn

Active Member
1.Con gái thường vướng vào 5 điều sợ :sợ già ,sợ xấu ,sợ nghèo ,sợ bị bỏ rơi ,sợ chết. (Bang hội Montesquien)
2.Tình cảm của con gái rất khó hiểu .Khi đi ra đường có người khen đẹp thì tự cao nhưng khi không có người để ý thì tự cho mình là bạc số.(Bang hội Cle'menceaux)
3.Con gái là một vật mà không ai định nghĩa được (Bang hội Madame De Lambert)
4.Bất kỳ người con gái nào thì lúc nào họ cũng là một đứa trẻ ( Bang hội Alfred De Vigny)
5.Con gái thường chỉ hoàn toàn sung sướng khi nào biết mình được yêu hơn ai ( Bang hội Edna Jerber)
6.Con giá không khác gì cái bóng của chính mình .Càng theo đuổi bóng càng đi xa .Càng xa lánh lại càng bị theo đuổi (Bang hội D'arlincour)
7.Phải là con gái thì mới biết cách trả thù thâm độc nhất
Đây là kinh nghiệm của các Bang hội mà tại hạ có dịp kết giao trên đường đi ngao du .Tại hạ viết để mọi người cùng xem và suy ngẫm (trong wá trình viết tại hạ có lược bỏ ,thay đổi một số chỗ mong các bang hội bỏ wá cho)
wa đây thiết nghĩ : con gái là chúa rắc rối .Tại hạ không thể hiểu được họ vì họ là một thực thể đặc biệt do thượng đế tạo ra .Thế nhưng thật kỳ lạ là chúng ta lại chấp nhận họ một cách vô điều kiện

fruit NHO

Active Member
kinh nghiệm chỉ là kinh nghiệm .....mỗi ng con gái là 1 món quà ....1 điều kì diệu của tạo hóa...vì thế ko ai giống ai cả......kinh nghiệm của anh ko thể áp dụng! :>>

kiwi_vn

Active Member
Kinh nghiệm được lấy ra từ thực tiễn cuộc sống! Tất nhiên hỉ mang tính tương đối vì ko cớ gì là tuyệt đối mà!

fruit NHO

Active Member
4.Bất kỳ người con gái nào thì lúc nào họ cũng là một đứa trẻ ( Bang hội Alfred De Vigny)
----> bất kì tên con trai nào thì cũng thế!

kiwi_vn

Active Member
Em đọc lại đi ! " Lúc nào " Ko dành ho con trai!!! Lý thuyết mang tính tương đối! Nhắc lại lần 2!

fruit NHO

Active Member
tại sao "lúc nào" lại ko dành cho con trai...
có thể anh ko cho là như thế nhưng em cho là như thế!
con trai trẻ con chả kém con gái...
tuy là cũng tùy ng

kiwi_vn

Active Member
Đơn giản thôi ! Em hãy xem ,ai sẽ tỏ ra người lớn hơn trong cùng độ tuổi với em ? Con gái sao??

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000