Có tha thứ được không khi bị lừa dối?

mấy chú nói nhỏ nhẹ thôi ko chị em trong 4r lại sợ quá chạy hết cả.Mà cũng có những cú lừa ngọt ngào đấy nhé...cần thận lại cảnh giác quá thì lại lỡ mất những cú lừa kiểu đó đấy nhé....đến lúc đó lại ngồi tiếc thì chết :p :D

Chim Sẻ

Member
<!--QuoteBegin-Pham Vu Ngoc Ha+Dec 3 2003, 06:55 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Pham Vu Ngoc Ha @ Dec 3 2003, 06:55 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Trong TY, sự thật thà, chung thủy và chia sẻ không thể thiếu được. Nếu chỉ thiếu 1 trong 3 điều kiện này thì TY đó cũng không thể hạnh phúc được.

Trong trường hợp bạn đặt lòng tin vào người kia, và rồi bị lừa dối, bạn có tha thứ được không??
Mình thì không thể tha thứ được cái đó....Không thể tưởng tượng được là có thể tha thứ.... :( [/b][/quote]
Không thể tha thứ được, trong tình yêu ta có thể tha thứ mọi lỗi lầm, trừ lừa dối. Cũng như đàn bà 1 dạ 2 lòng là không thể tha thứ được.

Nhung vit

Member
<!--QuoteBegin-co_ai_biet_toi_ko+Jan 3 2004, 10:25 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (co_ai_biet_toi_ko @ Jan 3 2004, 10:25 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> bạn Nhung ah đó chỉ là số ít thôi chứ đâu phải tất cả hic ....
[/b][/quote]
Đi nửa vòng trái đất rồi mà có tìm dc bạn í đâu ...huhu ( số ít cậu nói thì nhiều)

Nhung vit

Member
thế tớ phải chuẩn bị đồ nghề " cưa " gấp rồi ha
Chị Hà đâu rồi nhỉ , vụ này chị giúp em đấy
Lần này có vẻ dễ ăn hơn lần trước .

Nhung vịt : mải mê chinh chiến mãi o thôi :lol: :lol: :lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000