Cơ hội thi thử TOEFL và IELTS

IloveEnglish

Các bạn có mơ ước được đi du học? Các bạn muốn có cơ hội để đánh giá trình độ tiếng Anh của mình trong các kì thi quốc tế như TOEFL, IELTS? Còn chần chừ gì nữa mà không đến với trung tâm tiêng Anh ROADMAP?

Trung tâm được thành lập bởi các giáo viên tâm huyết và giàu kinh nghiệm của trường ĐH Ngoại Thương và trường ĐH Ngoại Ngữ-ĐHQG Hà Nội, đã từng du học ở các nước như Mỹ, Australia, Singapore...

Hàng tháng ở trung tâm luôn tổ chức các hoạt động cho các bạn đam mê tiếng Anh như các buối nói chuyện về bí quyết đạt điểm cao trong các kì thi TOEFL, IELTS và đặc biết hơn nữa là cơ hội tự đánh giá năng lực của mình qua các kì thi thử do trung tâm tổ chức.

9:00am - 18/11/2007 là buổi nói chuyện về "Bí quyết đạt điểm IELTS cao". Đến đây, các bạn sẽ được các giáo viên và học viên của ROADMAP nói chuyện, chia sẻ kinh nghiệm để đạt được những điểm số 7.5 và 8.0 trong kì thi này. Ngoài ra các bạn còn được tham gia các hoạt động lý thú nhằm rèn luyện tiếng Anh của mình.

8:40am - 25/11/2007: Thi TOEFL Insitutional MIẾN PHÍ và kết quả sẽ được báo chỉ cho riêng bạn. Hiện nay kì thi TOEFL Insitutional vẫn được sử dụng phổ biến cho một số chương trình học bổng như JDS của Nhật Bản hay đề án 322 của chính phủ. Vì thế, đây là cơ hội để các bạn có thể tự đánh giá được phần nào khả năng tiếng Anh của mình, để gặp và tham gia học tập với các bạn cùng trình độ.

8:40am - 25/11/2007: Thi thử IELTS với đầy đủ các kĩ năng: Nghe - Nói - Đọc - Viết. Với lệ phí thi là 200.000VND, các bạn sẽ được các chuyên gia nước ngoài đánh giá, sẽ được báo điểm và có nhận xét chi tiết và hướng dẫn để giải quyết các vấn đề gặp phải trong bài thi. Đây thực sự là cơ hội tốt để bạn đánh giá đúng nhất khả năng tiếng Anh của mình, đặc biệt với những bạn đang ấp ủ mơ ước đi du học. Còn với những bạn đang chuẩn bị thi IELTS thì đây là buổi tập dượt vô cùng hữu hiệu trước ngày thi.

Vậy còn chần chừ gì nữa mà các bạn không đăng kí ngay cho chúng tôi theo số điện thoại 2.136.998 hoặc email: [email protected]. Các bạn cũng có thể ghé thăm trung tâm tại địa chỉ: 26/133 Thái Hà

Rất hân hạnh chào đón các bạn đến với Trung tâm ROADMAP!

ROADMAP - Mapping Your Road to Success!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000