CƠ HỘi Thi ThỬ Sat MiỄn PhÍ

IloveEnglish

Đến Mỹ du học là mơ ước bạn ấp ủ bao lâu nay? Vậy các bạn còn chần chừ gì nữa mà không đến với Trung tâm tiếng Anh ROADMAP và thử sức mình với kì thi thử SAT do trung tâm tổ chức?

Trung tâm ROADMAP được thành lập bởi các giáo viên tâm huyết và giàu kinh nghiệm của trường ĐH Ngoại Thương và trường ĐH Ngoại Ngữ-ĐHQG Hà Nội, đã từng du học ở các nước như Mỹ, Australia, Singapore...

9:00am – 09/03/2008: Thi thử SAT. SAT là kì thi chuẩn hóa vào Đại học của Mỹ. Nếu bạn có ‎‎định đi du học Hoa Kì thì đây là cơ hội tốt cho bạn trong quá trình chuẩn bị cho kì thi đầy khó khăn này. Đề thi SAT sẽ được thiết kế theo dạng chuẩn của EST, sẽ giúp bạn đánh giá khả năng của mình đang ở mức nào và từ đó đặt ra những mục tiêu phấn đấu để đạt được kết quả tốt nhất trong tương lai. Điểm thi sẽ được báo riêng cho một mình bạn cùng với sự tư vấn của giáo viên giàu kinh nghiệm trong trung tâm, đã từng đi du học tại một trong các trường Top 30 của Mỹ.
Lệ phí thi là 300.000 VND/ người. Tuy nhiên, nếu đăng kí trước ngày 29/02/2008, các bạn sẽ được miễn phí hoàn toàn.

Vậy còn chần chừ gì nữa mà không đăng kí ngay cho chúng tôi theo số điện thoại 2.136.998 hoặc email: [email protected]. Các bạn cũng có thể ghé thăm trung tâm tại địa chỉ: 26/133 Thái Hà

Rất hân hạnh chào đón các bạn đến với Trung tâm ROADMAP!
ROADMAP - Mapping Your Road to Success!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000