CƠ HỘi Thi ThỬ ĐẠi HỌc MÔn TiẾng Anh MiỄn PhÍ

IloveEnglish

Bạn đang trên con đường trở thành một sinh viên đại học? Dù bạn chọn học ở Việt Nam hay đi du học, ROADMAP cũng luôn sẵn sàng đáp ứng bạn bằng những hoạt động sôi nổi và thiết thực.

Trung tâm được thành lập bởi các giáo viên tâm huyết và giàu kinh nghiệm của trường ĐH Ngoại Thương và trường ĐH Ngoại Ngữ-ĐHQG Hà Nội, đã từng du học ở các nước như Mỹ, Australia, Singapore...

9:00am – 13/01/2008: Buổi nói chuyện: SAT SUCCESS. SAT là kì thi chuẩn hóa vào Đại học của Mỹ. Nếu bạn có ‎‎định đi du học Hoa Kì thì đây là cơ hội tốt cho bạn trong quá trình chuẩn bị cho kì thi đầy khó khăn này. Tại đây các bạn sẽ được các giảng viên của trung tâm cũng như những khách mời là những người từng đạt điểm SAT cao chia sẻ kinh nghiệm về cách thức chuẩn bị và làm bài để đạt những điểm số cao nhất. Ngoài ra cũng sẽ có rất nhiều hoạt động và cơ hội thực hành đang chờ đón bạn.

8:40am - 20/01/2008: Thi Thử Đại học MIỄN PHÍ môn TIẾNG ANH. Bạn ấp ủ khát khao được trở thành sinh viên của những trường Đại học hàng đầu của Việt Nam? Vậy còn chần chừ gì nữa mà không tham gia thử sức mình trong kì thi thử Đại học môn tiếng Anh do chùng tôi tổ chức? Đề thi sẽ được thiết kế dưới dạng chuẩn trắc nghiệm bởi những giáo viên giàu kinh nghiệm của trường ĐH Ngoại Thương và Đại học Ngoại Ngữ quốc gia. Kết quả sẽ được báo chỉ cho riêng bạn và sẽ có tư vấn định hướng.

Hãy đăng kí ngay cho chúng tôi theo số điện thoại 2.136.998 hoặc email: [email protected]. Các bạn cũng có thể ghé thăm trung tâm tại địa chỉ: 26/133 Thái Hà

Rất hân hạnh chào đón các bạn đến với Trung tâm ROADMAP!
ROADMAP - Mapping Your Road to Success!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000