Có cái gì đâu

Hôm nay trời đẹp, mình học hành cũng ngon, phải mỗi cái là ... mẹ đời, đi bộ gãy mẹ nó chân!

Đời em nói sướng thì đúng rồi mà nói khổ thì cũng đúng luôn

Mẹ!

đ** gì, em một mình ở một cái nhà đẹp như khách sạn 3 sao, trên mình súng ống đầy đủ, đồ thì dùng toàn đồ xịn, hôm trước lại còn vác thêm cái máy hút bụi siemens mới cứng cựa về trang bị cho đủ bộ nữa. Sướng vãi còn đ** gì nữa.

Thế nhưng đời em cũng con chó mực lắm các bác ạ.

Đêm đêm trong khi em nằm co quắp một mình trên con giường sạch sẽ đẹp đẽ thì vợ chồng cái thằng ăn mày tầng trên nó phịch nhau rung cả trần nhà.

Mẹ nó chứ! Cái thằng già đấy nó đẻ vào giờ gì đ** hiểu!!!

Năm ngoái em học dự bị thì một tuần nó phịch nhau 2 lần vào thứ 7 và chủ nhật thôi. Năm nay nó chơi cả tuần. Người ta nói càng già càng giai sức kể cũng có lí của nó. Mỗi tội cái lí đấy nó làm em khổ quá. Kể ra em mà cứ vô liêm sỉ như thằng Tuấn Anh hay Hiệp Hoắng thì chắc em cũng đi mua đĩa sex về để đêm đêm lênh láng rồi thì kệ mẹ bọn nó, làm đ** gì cũng chẳng xi nhê gì em. Khổ mỗi cái là đĩa nó đắt quá, em tiếc tiền lắm.

=> bác nào có thời gian sưu tầm cho em mấy trăm MB, bao h em về em cop em mang đi

Để em kể tiếp

Hôm qua trời đẹp mây cao, em dậy sớm, pha trà rán trứng làm một bữa sáng thịnh soạn. Ăn uống xong em đóng quả bộ hơi bị đứng đắn. Mỗi tội, vừa mở cửa bước ra khỏi nhà gặp ngay một thằng nằm thẳng cẳng dưới cầu thang. Em cũng chẳng có thừa gan để xem nó chết chưa, em vọt một mạch. Đến chiều về, trời vẫn đẹp, mây vẫn cao, em học hành ngon lành, bài tập về nhà lại ít. Em đang hí hửng về làm trận chế chiến máy thì gặp một bà già cầm khẩu súng nhìn em như sát thủ! Em lại vọt. Cái số em nó thế đấy các bác ạ! Không muốn thể dục thể thao đâu nhưng mà cứ phải làm vận động viên liên tục!

Hoài ơi, mày hết chuyện để nói rồi à. đ* má, tao ở nhà chẳng được tích sự gì.sướng thì không sướng bằng mày .nhưng mà được cái thích gì thì cũng được , thích đi chơi thì đến rủ anh em đi.thích ngủ thì ngủ thích học thì học.tiên sư cái vợ chồng thăng cuối xóm cũng thế có khác cái vợ chồng tầng trên nhà mày đâu, nhưng mà cố mà nhịn đi con ạ.khi nào về thì tha hồ mà mưa gió, không có kiếm tạm con nào bên đó cũng được mất gì đâu, chắc là vợ mày không trách gì mày đâu.còn việc kiếm đĩa thì khỏi nói sợ chú mày không có sức mà mang đi thôi.năm sau về anh cho ca 1 đống

Xuống tìm được anh thì anh cho chú ở nhờ, ko tìm được sống chết là chuyện của chú, miễn hỏi han, điện đóm + nhờ vả cho anh nhờ

letuand2

Hê anh của các chú lại lên post bài đây?
Có gì mới ko, đ* điếc thế nào??
Hoài Thảo bấn quá hâm rồi
Thành Dần ko bấn vấn hâm
Toàn trương vừa hâm vừa bấn
Quí Đức cực bấn cực hâm
haha

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000