có ai thích nhạc nhảy và nhạc Dj ko nhẩy?

djbboy

có nhảy!!bà có định nhảy ko?tui đang định ghép bài đây!!mà mãi chưa thấy ai nhảy!!hì hì!!có nhạc rùi!!xem tình hình thế nào thì báo nhé!!tui năm nay mới bắt đầu tập nhảy nên bà dạy cho tui với nhé!!

tubi_mystery

ông làm xong nhạc rồi à ...để mai tôi rủ thằng Huy với thằng Hiệp nhảy cho vui ...cuối năm rồi mà ...nhảy lần cuối vậy ...thế nhé ...sáng mai đến trường tôi rủ luôn

smooth

Member
hội trường bạn Thu với bác H Tuấn định lên à, vui nhỉ. Ko biết năm nay sân khấu dựng ở đâu, chắc là trong trường. Còn âm thanh nữa, năm ngoái được 2 con loa rõ lởm, lại được mấy bác cựu hs oánh cho 1 trần, rè vãi tè ra. hix. Năm nay chắc ko khá hơn đâu.

tubi_mystery

này ....hi vọng sáng mai tôi nhớ xuống lớp ông rủ ...hehe ...dạo này chăm học nên ít đi lung tung trong trường lắm ...hehe .... :D :D ...mà bạn gì Đức có phải năm ngoái chơi nhạc rock ko??? ...năm nay phát huy nhé ...tuyệt lắm đó ... =D> =D>

let's_dance

Member
Choài tôi cứ tưởng vào có fan của hip hop ai ngờ ông bà toàn bàn chuyện đâu đâu :( . Nhưng khi nào các bác biểu diễn nhảy cho em xem với :">

djbboy

đây,có dân dj đây rồi,babybome h làm dj rồi nè!!!bây h ai có nhu cầu nghe nhạc cứ nói với bome,bome sẽ tặng cho 1 đĩa nhạc của bome!!

tubi_mystery

bome béo tặng tôi đê...hihi..nghe nói ông có vợ rồi à?? Lại còn sắp có em bé à?? Chúc mừng nhé, sao dạo này ko thấy qua trường chơi à???

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000