có ai là dân Phan Đình Phùng ở đây kô?

blue eyes

Moderator
hơ, anh này câu bài tài thật đấy,,à ko phải nói là trắng trợn
Có ai là dân PDP mà lại vào 4r Chu nói dân PDP như thế bao giờ ko?? :-/
Mà hồi xưa em cũng là mem của PDP 4r đấy :>
Lâu rồi ko vào nên chẳng biết thế nào, nhưng cái hồi em vào thì thấy nó còn sôi động hơn 4r Chu đấy :>
chẳng nhẽ anh là dân trong trường mà ko biết à :> :q:

(^_^)ThăngLong

Mời bạn Minh Vương vào đây nhen...!!!

***Heheee...Để hôm nào rảnh thì TL sẽ gởi cho bạn Địa chỉ Website của www.phandinhphung.com nhen...Bi giờ thì chưa phải lúc...vì còn đang nằm trong dự tính mùh thui...Heheeee...Sẽ đưa vào hoạt động trong một ngày gần đây....Mong bạn cố gắng ủng hộ nha....Chào thân ái ...Heheeeee....!!!!!

Minh Vương

(^_^)ThăngLong said:
***Heheee...Để hôm nào rảnh thì TL sẽ gởi cho bạn Địa chỉ Website của www.phandinhphung.com nhen...Bi giờ thì chưa phải lúc...vì còn đang nằm trong dự tính mùh thui...Heheeee...Sẽ đưa vào hoạt động trong một ngày gần đây....Mong bạn cố gắng ủng hộ nha....Chào thân ái ...Heheeeee....!!!!!
tôi tìm mãi rồi , chả có trang web nào cả , nên tôi mới vào đây câu bài chứ , khổ thế đấy ! thank nha ! nhớ khi nào có thì gởi cho tôi nhé !

blue eyes said:
hơ, anh này câu bài tài thật đấy,,à ko phải nói là trắng trợn
Có ai là dân PDP mà lại vào 4r Chu nói dân PDP như thế bao giờ ko?? :-/
Mà hồi xưa em cũng là mem của PDP 4r đấy :>
Lâu rồi ko vào nên chẳng biết thế nào, nhưng cái hồi em vào thì thấy nó còn sôi động hơn 4r Chu đấy :>
chẳng nhẽ anh là dân trong trường mà ko biết à :> :q:
ui em , anh cũng từng là dân CVA em ah , mà câu bài thế này mới khéo chứ , đã thấy ai nói tài tình như anh chưa , "Có ai là dân PDP mà lại vào 4r Chu nói dân PDP " :) :D :d:

(^_^)ThăngLong

Chào bạn...nha...heheeeee...!!!!

Minh Vương said:
tôi tìm mãi rồi , chả có trang web nào cả , nên tôi mới vào đây câu bài chứ , khổ thế đấy ! thank nha ! nhớ khi nào có thì gởi cho tôi nhé !
***Hihiii..để TL sẽ gởi cho bạn trước..vào ngày khai trương nha....oki!!
Chúc bạn luôn vui vẻ với CVA nhen...Heheee...

Minh Vương

(^_^)ThăngLong said:
***Hihiii..để TL sẽ gởi cho bạn trước..vào ngày khai trương nha....oki!!
Chúc bạn luôn vui vẻ với CVA nhen...Heheee...
thank nhé , mình vẫn luôn vui vẻ với trường xưa bạn ah , CVA với mình vẫn là vui nhất .

Minh Vương

có gì đâu , ông đăng ký tên đi , rồi vào phần diễn đàn ý ,muốn xem khóa nào thì vào kháo đấy , tha hồ mà viết linh tinh , nhưng kô hay bằng diễn đàn CVA của chúng tôi ,hê

Tom

VDO , đang có quả bình chọn Mr VDO đấy,thấy hoành tráng phết,toàn anh đẹp zai,nhìn là biết dùng photoshop ^^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000