Có ai chơi game "con đường tơ lụa không"

bbo_boy

Có vẻ như dân trường ta không hay chời những trò luyện lv thì phải
Chán thật đấy
Nhưng nếu có ai muốn thử luyện 1 trò nào đó thì nhớ luyện con đường tơ lụa nhé
Nói chung từ khi chơi trò này tôi cảm thấy quấn hút bởi hình ảnh rất đẹp của nó. ( mệnh danh là trò chơi có hình ảnh đẹp nhất mà )
Nội dung trò chơi là luyện lv --->lv 20 có thể đi buôn đi cướp làm bảo tiêu
Đi buôn cũng có nhìu điều thú vị lắm nếu hàng 2 sao trở lên thì đạo tặc người có thể cướp của mình (toàn lv 5x với 6x nè) nhưng nếu có ai bảo tiêu cho thì tốt. Rồi ra nhập hội cung` hội di buôn thật là thú vị và gay cấn

Nếu bạn mới chơi---> 1 lời khuyên là luyện đại đao lên sức mạnh hoặc nếu muốn bắn chưởng mạnh thì luyện kiếm lên trí tuệ
HÌ rới thiệu vừa thui. Cái chính là hỏi có ai trong trường chơi ko nếu có thì cùng đi buôn 1 chuyến cho vui . Nếu rủ cả trường đi buôn 1 chuyến thì vui lắm nhỉ
;))

boygalang

Member
Nói hok quá . Clan của tôi ở 367 Thụy Khuê í : sever bảo bình

Viani 6x < hồi xưa có đao sos 57 thì vô đối sever giờ bán rồi :D> <rank4 đạo tặc>
Thucnhi8x 58 : rank 7 đạo tặc
Angelevil 58
Hangnga8x 57

còn nhiều lắm nhưng chả nhớ

boygalang

Member
=)) =)) , đại đao sos 57 mà hok biêt à hình như bán 15M hay sao í . Chưa thấy bao giờ nên chưa biết à , thích thì lên clan mà xem =)).

ôi :)) chết mất =)) vk 57 còn ko có , nói chi đến SOS

Đọc cái đó đi rồi nói nhé , tìm hộ em cái vũ khí 57 của anh , clan hay thật =))

bbo_boy

Hi` không ngờ mấy anh lại chơi skilr đến thế
Chưa có ai lv 60 sao
Chán quá nếu có hộ tống em chuyến hàng nè ( xua vẫn có câu : Chân nhân bất lộ tướng mà )
Mà dạo này chưa có bản nâng cấp 70 có khác bon 6o cứ đi cướp mới sợ chứ
Ghẹt thật~X(
Mà có ai luyện cung không vậy???

Ặc , đập đồ lên +1 mà bảo là level 57 , gọi mẹ là SOS 56(+1) cho nhanh , hay là SOS 52+5 đóa , đây lại còn ;))
Mà làm gì có SOS 56 , chỉ có SOS 52 thui .... SOS 52 giá đã 30mil rồi =)) lấy đâu ra +5 15 mil :))

guanghua

bí quyết đập đồ hả..... cứ đốp thật nh` tiền vào, đồ sẽ lên thôi :D
tui chơi SV Bắc Đẩu, trước kia là char KhanhVy...bi h là KhanhLinh =>> toàn framer đấy!!!

bbo_boy

có ai chơi ở sv Nam Thập Tự không ạ ! em mới 35 có ai hơn thì bảo tiêu em di buôn nhé. Mà xem ra nhiệm vụ cây sao khó làm quá nhỉ đã có ai làm chưa ạ??

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000