Có ai biết chỗ sửa máy nghe nhạc MP3 không???

haketu

Member
em lập chủ đề này hơi lạc 1 chút, mong các mod lượng thứ!!!
em có 1 cái mp3, hãng creative MuVo TX 256m====>tự dưng bị trục trặc. đem ra LNĐ sửa===>không có linh kiện thay===>chịu luôn
AI BIẾT CÓ CHỖ NÀO TIN TƯỞNG VỀ CHẤT LƯỢNG GIỚI THIỆU CHO EM NHÉ. NẾU SỬA ĐƯỢC, HÔM NÀO GẶP NHAU( NHƯ KHAI GIẢNG CHẲNG HẠN) EM KHAO CHẦU KEM???OKIE???
GIÚP EM NHÉ MỌI NGƯỜI....!!!!! :9 :9

una-rapina

Moderator
Ông này nhanh thật! Tôi có một cái MuvoN200 mới mua được khoảng 5 tháng, nay đã có dấu hiệu rè rè (thích chết), !Hic! Không bảo hành được ! Mong bà con chỉ giùm chỗ nào sửa hộ!!!! Không thì phí của!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:d:D

BlackDragon

Active Member
Chú phải nói xem triệu chứng hỏng như thế nào, nguyên nhân là gì :D , hỏng linh kiện nào ? mới biết được chứ.

haketu

Member
triệu chứng: khi mở máy lên, đèn vẫn sáng( nhìn như là okie), thế nhưng khi kiểm tra dung lượng===> 0mb.......cái j` cũng là 0 hết à. khi cắm vào USB===>vẫn nhận được, nhưng việc format rất khó khăn( nhất là khi để ở dạng FAT32===> không thể format!!!, còn để ở FAT===>format ngon lành). Vẫn có khả năng lưu trữ dữ liệu , nhưng quá trình copy diễn ra rất lâu, và thỉnh thoảng trục trặc.
Đem ra LNĐ=====>bảo là .... hỏng RAM nhớ j` j` đó thì phải, và không có link kiện thay thế......
Giúp em với mọi người!!!

he he he
tui cũng dùng 1 con Creative Zen Torch
nó tự nhiên bị chết mặt điều khiển đằng trước mới chán chứ
chả ấn được cái nút j cả
buồn vãi
may mà có con iPod thay thế

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000