CHÚC CÁC EM THI TỐT

vit_beo

Chỉ còn 2 ngày nữa là các em bắt đầu bước vào kì thi đại học rồi, chúc tất cả các em thật tự tin, làm bài thật tốt. Vào phòng thi cố gắng bình tĩnh nhé, thật thoải mái (mặc dù rất khó:p ) nhưng không sao cả, phải mang "tinh thần Chu Văn An" vào phòng thi, mặc kệ bọn xung quanh, cố gắng hết sức mình là được. Cố gắng lên, cố lên:x

mattucach

Member
bây h thì ko phải học đâu bạn ơi, h chỉ có đi chơi thôi =))
hôm qua đi VĂN MIẾU cầu xin cụ CHU VĂN AN :x
cầu cho cụ phù hộ con cháu :x
chúc các bạn khối A thi tốt < trong đó bao gồm cả mình > :x

vit_beo

Đi chùa cũng tốt, sẽ làm cho mình thoải mái hơn, an tâm hơn một chút:)) . Sắp thi rồi, bây giờ nên nghỉ ngơi, đừng có quá căng thẳng nhé, không khéo lại mất ngủ cả đêm đấy:p .
Hehe, làm gì mà chưa có chữ nào vào đầu hả em, mọi người trước khi đi thi ai cũng nói vậy nhưng thật ra thì... Cố gắng lên nhé, không lo đâu.

giờ này năm ngoái mình cũng thế, tưởng như chả có chữ nào trong đầu. Thi tốt nghiệp môn Văn tệ hại, học Văn cấp tốc trong mấy ngày cuối. Thế rồi mọi chuyện cũng qua, may mắn...Chúc mọi người năm nay tự tin(dù năm nay nghe chừng có vẻ gian nan hơn năm ngoái) nhưng đc biết 0306 là thế hệ toàn hiền tài, chắc sẽ thành công. Good luck!

unni_x

Active Member
Vừa gọi điện cho tất cả bạn bè :"> đứa nào ko nhận được phone của Un là do chúng mày để máy kênh đấy nhé :p

Ai thi khối A thì năm nay đc năm chung kết rồi. Khỏ thân bọn khối D, B, C.. Ngày đầu tiên thi tốt không các em? Hình như đề có vẻ khó hơn hẳn năm ngoái hả? May quá, mình thi rồi. Sinh ra muộn 1 năm chắc...toi! Thôi, khối A còn 1 môn nữa, Khối D còn 3 môn trước mặt, cố lên nhé....

vit_beo

Thi thế nào hả các em, hôm nay khối A là xong hết rồi, chắc là làm bài tốt chứ. Thấy bảo đề năm nay khó hơn những năm trước à? Thi xong rồi thì nghỉ ngơi đi, đi chơi cho thoải mái. Còn các em thi khối B, C, D thì cố gắng lên nhé, chúc các em thi tốt.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000