Chào các bạn ...!!!

Nguyen Lam said:
Ăn gì thì ăn, đừng có mà như sáng nay nhé. Có người ăn cháo đến nỗi có không kịp nấu =)) . Đi kiểu này chắc lần sau anh chẳng dám bám càng :D Nhìn mônô lắm cơ ! Lần sau có đến nhà anh ngồi thì đến, cấm có rủ rê anh đi lẻ loi như thế đấy, phút cuối đợi mà thấy mút chỉ >:)
Hự ... Sao anh lại nói thế này ... Mono thế ... Tại anh ko có người yêu đấy chứ ... Chồng em lên nhà em ngồi đấy chứ .... Em có đi đâu đâu ... Anh đừng nói thế khổ thân em lắm ....

milkywayprincess said:
đến khu trg` em ăn đi!
hàng quán cái j` cũng có!
lại còn đc ngắm các hotboy của ams rất chăm chỉ ăn quà vặt ở đây nhé^^

Hi hi ... Tớ hay ngồi ở quán cay ... Thích mỗi ăn ốc ... Cả nem chua ... Hôm nào rảnh thì ok thôi...

hi mem mới ,quán cay h không ngon như hồi trước nữa rùi,hum nào đi ăn ốc xào ở Kim liên đi,nghĩ mà thèm quá (lạnh thế này ăn càng ngon ah)
Avatar cũ của CNT trông rất cá tính ah.
Mà tui với U có topic tên gần giống nhau đó,khác mỗi một tự thui :)
Nice to meet u

Hi hi ... Thank's ... Trang lại hay ngồi quán cay ... Hì hì ... Hôm nào rảnh thì đi nhé ...
Trang ở forum khác cũng hay viết .. Nhưng đa số toàn viết cho người mình yêu là chính ... Nhiều khi có cảm hứng .. ko biết tâm sự cả ai ... Trang cũng đọc qua bài của NY rồi .. Hay lắm ... Trang còn phải học hỏi nhìêu ...

Chim Sẻ

Member
Nguyen Lam said:
Ăn gì thì ăn, đừng có mà như sáng nay nhé. Có người ăn cháo đến nỗi có không kịp nấu =)) . Đi kiểu này chắc lần sau anh chẳng dám bám càng :D Nhìn mônô lắm cơ ! Lần sau có đến nhà anh ngồi thì đến, cấm có rủ rê anh đi lẻ loi như thế đấy, phút cuối đợi mà thấy mút chỉ >:)
vâng ... anh ko mono. tôi mono X(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000