chẳng thể nào....anh giấu....được em

nhat_phương

Em hiểu cả qua ánh mắt anh nhìn người con gái ấy.... ...1...chút đam mê....1....chút thôi cháy bỏng......Một chút thôi cũng đủ làm tan nát trái tim em .....Một chút thôi ngỡ là đã quên.....Nhưng sau tia chớp trời chẳng còn bình lặng....Bão tố trong em khi nụ hôn anh hờ hững....Khi anh thẫn thờ ngay cả lúc có em ...Chẳng có rì để mà em ghen.....Em biết thế vì anh vẫn luôn đúng hẹn...Hoa vẫn thắm chờ mỗi lần em đến......Nhưng trong sâu thẳm lòng mình em đã biết mất anh ....Nói đi anh hum nay trời rất xanh....Gió rất nhẹ..nắng vàng trên con đường nhỏ .....Em vẫn mong trời đẹp thế mỗi lần mình gặp gỡ.....Em sẽ buồn nhưng ko giận anh đâu .....em sẽ khóc mà ko hề hờn trách...Sẽ tự Quay di_Tự lau nước mắt ....Nhưng em sẽ làm cho những ngày sau.......Em thà ...1...lần thực sự đớn đau....1...lần khóc nhưng....1...lần hạnh phúc...Bởi em biết anh đã từng ....1...lần thành thật....Đã ...1...lần anh đã vì em.....Em buông tay hạnh phúc đã vỡ tan..........Nhưng em biết nó đã từng hoàn hảo....Bởi em ko thề năng niu...gìn giữ....1...cái đã rạn nứt từ lâu :9

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000