Chán !!!!!!!!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

@Duy Ti@

Chẳng hiểu sao lại del bài mình.Imdabomd là em Giang đúng ko? Em giải thích xem cái topic của anh vớ vẩn ở điểm nào mà em bảo vớ vẩn.Em làm mod la thích del bài ai la del à.Em tìm còn khối bài như anh đấy em del hết đi. X(

Deathknight

Active Member
giải quyết bằng PM anh ơi
đem ra chỗ đông người làm rì
có rì anh cứ PM thẳng cho Giang hoặc chị Hà cũng được

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Chị trả lời em Duy hộ em Giang nhé :) :

Với tư cách là admin, chị đồng ý với việc em Giang đã làm. Lý do là topic như kiểu của em đã có rồi, và nhiều nữa là đằng khác. Em thấy "em" nào xinh, em có thể vào những topics đó để viết tiếp, chứ xin em đừng mở thêm những topics kiểu như thế này nữa... :)
Vả lại, nhiều khi nạn nhân cũng không muốn bị bình phẩm giữa forum thế này đâu em ạ :)
Em quý hay ghét người đó, nhưng xin em hãy tôn trọng người đó... :)
Em thử đặt mình vào vị trí người đó xem? Có thể con trai trơ hơn, nhưng em cũng nên biết là con gái rất nhạy cảm trong những chuyện như thế này... Nhiều khi khen giữa đám đông cũng chẳng phải là cách làm 1 cô gái vừa lòng - huống chi là chê.

Em có bức xúc gì thì em cứ bày tỏ, nếu không, chị sẽ khóa topic này lại sau 3 ngày.
Chị chỉ xin em 2 chữ "tế nhị" :)
Cám ơn em.

@Duy Ti@

Okie chị nói thế thì em chấp nhận , chứ em G chẳng nói chẳng giằng tư nhiên del lại lấy lý do vớ vẩn.Có phải là mod thích làm j là làm đâu

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ừ, chị sẽ nhắc nhở thêm các điều hành viên ghi rõ lý do hơn khi xóa 1 topic, có thể post 1 bài trước khi xóa, chứ không chỉ ghi lý do xóa ngắn nữa.

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000