Bói vui 1 tí : Ngày sinh và những viên đá quý ^^ < for girl only >

emitrang18

Member
hô hô nhóc ơi, sao chị là Cự Giải mừ chị chẳng hợp gì với mấy ngành của em đưa ra thế? Kín đáo á? Chị chẳng biết được. Nhưng bạn chị chẳng đứa nào kêu chị kín đáo cả, tụi nó toàn chê chị to mồm thôi. hơ hơ. Mờ người như tụi chị thì bao giờ có xế ôm miễn phí hở nhóc, giờ đi xe buyt hoài chán quá. hic hic.

fruit NHO

Active Member
hô hô nhóc ơi, sao chị là Cự Giải mừ chị chẳng hợp gì với mấy ngành của em đưa ra thế? Kín đáo á? Chị chẳng biết được. Nhưng bạn chị chẳng đứa nào kêu chị kín đáo cả, tụi nó toàn chê chị to mồm thôi. hơ hơ. Mờ người như tụi chị thì bao giờ có xế ôm miễn phí hở nhóc, giờ đi xe buyt hoài chán quá. hic hic.
hơ chị trang cùng cung với em hả?he hê...hay quá!ko bít chị em mình có giống nhau ko nhỉ?

sakura_chan

Member
Thần Nông ( 23/10- 21/11)
Ngọc côban
_ Tính cách: Bạn rất khoái các cuộc thi và giải thưởng. Và ghét tất cả các loại.... côn trùng. Cô nàng côban là người say mê tìm hiểu về thế giới xung quanh và khi đã quyết tâm thì có thể làm việc hùng hục để thành công.
_ Chuyện tình củm: một boy có khiếu hài hước sẽ có nhiều triển vọng giành được một chỗ của trái tim bạn trong tương lai.
Đúng tới 80% :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000