bói tên qua chữ cái đầu

fruit NHO

Active Member
Hãy lấy tên của mình để tính
VD :Mai ,chữ đầu là "M"

A-J-S:Bạn là người cứng rắn,can đảm,sống rất thành thật và ghét nịnh bơ.Do tự ái cao nên thích chỉ huy người khac.Bạn là người rất thành công trong công dạnh

B-K-T:Ẩn chứa trong bạn là lòng thương người.Tính tình tế nhị nênra^'t giỏi ngoặi giao và hay được bạn bè giúp đỡ.

C-L-U:Thông minh,sáng suốt,có khả năng vượt qua mọi khả năng thử thach.Tính kiêm nhường,biết phục thiện,ham học hỏi,thíchhoa.t động lại giàu tình cảm nên bạn hay gặp nhiều phièn phức trong những việc vụn vặt.Rất có khiếu về văn chương ,nghệ thuât.

D-M-V:Bạn giàu lòng thương người,ghét xảo trá.Trong cong việc thường có đầ óc bảo thủ,ko thích sự thy đỏi đột ngộtdo đó bỏ lỡ nhìu cơ hôi.Sống hết mình nhưng lại hay hờn dỗi vặt vảnh.

E-N:Một con người phiêu lưu nhưng cũng rất mê ngủ.Ngu8o*`i này rất thích phiêu lưu,thử thách và có đầu óc sáng tạo cực kỳ.A người này rất giỏi về ngoặi ngữ ,thích học từ cuộc sống hơn là sách vở

F-O-X:Bạn chiếm được sự tin tưởng của mọi người do đó tính tình bặt thiệp ,dễ mến.Bạn cũng có thiên khiếu về nghệ thuật và thơ nhạc.

G-P-Y:Bạn sống khá nội tâm,tính trầm lặng,trung thực nên có nhu8~ng suy nghĩ kín đáo.Chính vì lẽ đó nên bạn hay bị hiểu lầm lành "chảnh".Nhưng mà này,bạn ưa nói ngọt fải kỏ

H-Q:Hay can thiệp vào những chuyên bất bình.Tự tin,thích tự lập nên ko hay nhờ vả người khác.Tuy có tinh thần cầu tiến nhưng vì bướng bỉnh ,hiếu thắng nên gặp ko ít khó khăn

I-R:Rất dễ hòa đồng với tập thể nhờ tính hiền lành và bít nhường nhịn.Sống chân thành ,thoẳi mái ,ko lo xa.Bạn rất dễ thành công o8? các lĩnh vực nghệ thuật,khoa học và thương mại

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Vần H có 2 lần được nhắc tới hả em?
em NHO said:
D-H-V:Bạn giàu lòng thương người,ghét xảo trá.Trong cong việc thường có đầ óc bảo thủ,ko thích sự thy đỏi đột ngộtdo đó bỏ lỡ nhìu cơ hôi.Sống hết mình nhưng lại hay hờn dỗi vặt vảnh.
Cái này thì đúng được câu đầu, còn đâu sai hết... Chị không bảo thủ (chỉ cứng đầu thôi :D ), thay đổi kiểu gì cũng oki hết, và ghét nhất chuyện hờn dỗi linh tinh :cool: .
H-Q:Hay can thiệp vào những chuyên bất bình.Tự tin,thích tự lập nên ko hay nhờ vả người khác.Tuy có tinh thần cầu tiến nhưng vì bướng bỉnh ,hiếu thắng nên gặp ko ít khó khăn
Úi, cái này thì đúng thật :>>

fruit NHO

Active Member
O-X:Bạn chiếm được sự tin tưởng của mọi người do đó tính tình bặt thiệp ,dễ mến.Bạn cũng có thiên khiếu về nghệ thuật và thơ nhạc
-----> có đúng ko nhỉ???em thấy cũng đúng.....
ko có thiên khiếu nhưng mà thik ..và say mê.....
@chị hà:chị chọn cái sau ý'.....

D-M-V:Bạn giàu lòng thương người,ghét xảo trá.Trong cong việc thường có đầ óc bảo thủ,ko thích sự thy đỏi đột ngộtdo đó bỏ lỡ nhìu cơ hôi.Sống hết mình nhưng lại hay hờn dỗi vặt vảnh.

----------> hình như đúng :((.

estrella

Active Member
B-K-T:Ẩn chứa trong bạn là lòng thương người.Tính tình tế nhị nênra^'t giỏi ngoặi giao và hay được bạn bè giúp đỡ.
Không biết mọi người có thấy thế không nhỉ hehe

C-L-U:Thông minh,sáng suốt,có khả năng vượt qua mọi khả năng thử thach.Tính kiêm nhường,biết phục thiện,ham học hỏi,thíchhoa.t động lại giàu tình cảm nên bạn hay gặp nhiều phièn phức trong những việc vụn vặt.Rất có khiếu về văn chương ,nghệ thuât.-----> hehheh đúng wá nhẩy hihihi.Chij fruit nho kiem dc trò này hay wá lại đúng nua (99.9%) :>>

baby love

Moderator
Mình không biết là có đúng không nữa

G-P-Y:Bạn sống khá nội tâm,tính trầm lặng,trung thực nên có nhu8~ng suy nghĩ kín đáo.Chính vì lẽ đó nên bạn hay bị hiểu lầm lành "chảnh".Nhưng mà này,bạn ưa nói ngọt fải kỏ
hèm! tui mà sống nội tâm thì không có định nghĩa của từ trầm lặng đâu
còn mấy cái sau thì đúng

teddybear

Member
fruit NHO said:
E-N:Một con người phiêu lưu nhưng cũng rất mê ngủ.Ngu8o*`i này rất thích phiêu lưu,thử thách và có đầu óc sáng tạo cực kỳ.A người này rất giỏi về ngoặi ngữ ,thích học từ cuộc sống hơn là sách vở
Hic hic... có thật là có năng khiếu ngoại ngữ không... hic hic... hay là mình chưa khai quật được... ặc ặc... sắp chết dở với 2 bài thi tiếng tuấn sau roài đây này... năng khiếu sao chẳng thấy đâu cả thía... :cool:

mattucach

Member
fruit NHO said:
Hãy lấy tên của mình để tính
VD :Mai ,chữ đầu là "M"

A-J-S:Bạn là người cứng rắn,can đảm,sống rất thành thật và ghét nịnh bơ.Do tự ái cao nên thích chỉ huy người khac.Bạn là người rất thành công trong công dạnh

C-L-U:Thông minh,sáng suốt,có khả năng vượt qua mọi khả năng thử thach.Tính kiêm nhường,biết phục thiện,ham học hỏi,thíchhoa.t động lại giàu tình cảm nên bạn hay gặp nhiều phièn phức trong những việc vụn vặt.Rất có khiếu về văn chương ,nghệ thuât.

F-O-X:Bạn chiếm được sự tin tưởng của mọi người do đó tính tình bặt thiệp ,dễ mến.Bạn cũng có thiên khiếu về nghệ thuật và thơ nhạc.

I-R:Rất dễ hòa đồng với tập thể nhờ tính hiền lành và bít nhường nhịn.Sống chân thành ,thoẳi mái ,ko lo xa.Bạn rất dễ thành công o8? các lĩnh vực nghệ thuật,khoa học và thương mại
Sao mình ngu ngoại ngữ đến thế là cùng ==> ko chính xác roài

ark

Active Member
fruit NHO said:
Ko biết các chữ khác thế nào chứ L thì ngược lại mới đúng :9

meoden112

em khong phai la nguoi thich chi huy nguoi klhac
HIC!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000