[b] Trắc nghiệm tuần từ 9->15/5[/b]

kiwi_vn

Active Member
Aries - Bạch Dương
21-3 -> 20-4
Cuộc sống với bạn thật ngọt ngào khi bạn luôn có những cuộc nói chuyện vui vẻ và những ý tưởng độc đáo luôn đến với bạn . Những cuộc giao tiếp sẽ trở nên đặc biệt hơn khi có bạn . Giữa tuần này , hãy đi theo cách mà bạn chọn và nên cẩn thận hơn với những cảm xúc của mình . Bạn sẽ có nhiều thời gian thuận lợi hơn khi dọn dẹp và chôn dấu những kỉ niệm với những người bạn cũ . Hãy dành thời gian để khám phá vào cuối tuần này , thậm chí nếu đó chỉ là sự cố gắng để nhận được những điều mới mẻ hơn. Đây cũng có thể là thời gian lãng mạn nhất của bạn , do đó bạn có thể có được 1 sự kết hợp hòan hảo , 2 become 1:D.
Taurus - Kim Ngưu
21-4 -> 21-5
Bạn sẽ không tìm thấy cảm giác yên bình trong ngày đầu tuần này , bạn có thể phải chạy đua về phía trước để đuổi kịp mọi người . Hãy xem nếu bạn có thể đi từ từ và thư giãn biết đâu bạn cũng có thể nghĩ ra nhiều thứ hay ho thì sao . Những cảm giác của bạn sẽ luôn rộng mở trong tuần này và nếu bạn là một người độc thân bạn sẽ bị lôi cuốn vào một trò chơi mạo hiểm , hãy nói với một ai đó những gì bạn cảm nhận .Cẩn thận với những cuộc tranh luận nhỏ vào cuối tuần này .

Gemini - Song Tử
22-5 -> 21-6
Cuộc sống dường như thật hòan hảo đối với bạn vào đầu tuần này, như là bạn có thể tránh việc phải tuân theo nghĩa vụ của mình . Những ý tưởng mới mẻ sẽ đến với bạn một cách nhanh chóng .Tiền và những vật sở hữu là những thứ rất quan trọng với bạn vào tuần này , có thể bạn sẽ cần đến nó. Nếu có thể , bạn hãy cố gắng nhìn xa trông rộng với những người bạn của mình . Cuối tuần sẽ tràn ngập niềm vui và các hoạt động xã hội . Hãy để ý vấn đề có thể làm mọi việc trở nên nghiêm trọng vì điều đó khiến tâm hồn bạn không thoải mái .
Cancer - Cự Giải
22-6 -> 23-7
Đừng có nghe lời ai vào tuần này , trực giác là tất cả những gì bạn cần để bạn có thể vượt qua tất cả những vấn đề mà bạn sẽ phải đối mặt . Bạn có thể bị xúi giục để phá vỡ những thói quen cũ của bạn . Bạn sẽ tràn trề năng lượng để vượt qua tuần này và cả những ngày sau đó , bạn sẽ tìm ra thời gian tuyệt vời để thực hiện những điều mà bạn mong muốn cũng như làm những việc mà trước đây bạn cảm thấy ngại ngùng . Hãy nghỉ ngơi vào cuối tuần này bằng cách dã ngoại , bạn sẽ cảm thấy thỏai mái hơn.

Leo - Sư Tử
24-7 -> 23-8
Đầu tuần này bạn dành rất nhiều thời gian cho bạn bè và các hoạt động xã hội . Bạn muốn nhìn thấy mọi người hạnh phúc và ngược lại bạn bè cũng mong bạn hạnh phúc , do đó , cuộc sống sẽ ngọt ngào hơn nếu bạn biết thỏa mãn với những gì mà mình đã có . Bạn sẽ phải lùi lại 1 chút vào tuần này nhưng đừng cố gắng chống lại điều đó . Bạn là người sâu sắc và bạn cần phải làm việc và phấn đấu cho dù những khó khăn đó có khó đến đâu .Cuối tuần này như là một phần thưởng dành cho những cố gắng của bạn , hãy thể hiện tình cảm của mình với những người mà bạn yêu quý .
Virgo - Xử Nữ
24-8 -> 23-9
Tâm hồn của bạn thật sâu sắc và sẽ chẳng có vấn đề gì có thể khuất phục được bạn . Tuần này , điều khiến bạn buồn có thể là do gia đình hay những người bạn thân thiết của bạn , bạn có thể cần phải sắp xếp lại mọi thứ để chắc chắn rằng mọi người có thể dành thời gian cho nhau. Với bạn chuyện đó thật đơn giản . Nhưng ngày cuối tuần này thì không hề dễ dàng cho bạn vì bạn khá là bối rối khi làm mọi việc và bạn quá bận rộn để hòan thành tất cả mọi việc.Bạn nên cố gắng mềm dẻo và tìm hiểu xem điều mà mọi người cần là gì .

Libra - Thiên Bình
24-9 -> 23-10
Ngày thứ Hai , những cố gắng , nỗ lực của bạn sẽ giúp bạn có thể tổ chức và sắp xếp lại những suy nghĩ sâu sắc nhất của bạn. Những mối quan hệ thân thiết của bạn tuần này thật hòan hảo .Sự đổ vỡ ở tất cả các mặt sẽ phá vỡ đi sự đơn điệu trong cuộc sống của bạn , và có thể sẽ kéo dài đến tận những ngày cuối tuần. Cố gắng đừng bắt đầu một cái gì mới cho đến khi hết tuần này vì có khi nó còn làm xáo trộn cuộc sống của bạn hơn.
Scorpion - Thần Nông
24-10 -> 22-11
Bạn đừng quá ích kỉ trong tuần này. Sự mềm dẻo của bạn sẽ được đền đáp một cách xứng đáng bởi bạn bè và những người thân trong gia đình. Nếu như bạn mong đợi họ có thể giải quyết được mọi việc thì hãy nghĩ lại đi nhé .Sự mạo hiểm của bạn sẽ không mang lại lợi ích gì cho bạn trong tuần này , cho nên hãy thận trọng với trò chơi của mình .Bạn cũng có thể vượt qua được bất cứ khó khăn nào trong tuần này, trong thực tế bạn có thể sẽ phải chọn lấy một con đường cho riêng mình trong hàng ngàn con đường bạn phải vượt qua.

Sagittarius - Nhân Mã
23-11 -> 21-12
Có lúc bạn tưởng như mình đã chạm vào và có thể nắm lấy sự thật nhưng bạn chưa bao giờ thực sự có nó. Bạn sẽ cảm thấy hài lòng khi thỏa mãn được sự tò mò của mình . Những vấn đề rắc rối trong các mối quan hệ có thể xảy đến bất ngờ trong tuần này nhưng đó chỉ là bề ngòai của vấn đề. Bạn sẽ có những cảm giác đối lập , tình cảm lẫn lộn khi đối diện với những vấn đề đó. Hãy thư giãn và vượt qua chúng . Ngày cuối tuần sẽ là thời gian rất tuyệt vời cho bạn đi du lịch ở đâu đó để tránh những ngày nóng nực này . Thậm chí bạn chỉ đi ra ngọai thành thôi bạn vẫn có được thời gian vui vẻ và hạnh phúc nhất.
Capricorn - Ma Kết
22-12 -> 23-1
Bạn sẽ bắt đầu tuần này bằng việc thực hiện những ý tưởng tuyệt vời cùng những người bạn hay là bạn đồng nghiệp của bạn . Bạn có thể sẽ là chiếc cầu nối mọi người với nhau khi cùng làm việc và nhờ đó bạn có thể sẽ có những ý tưởng mới để thực hiện những kế hoạch mới . Ngày thứ Tư bạn sẽ nhận ra là mình đã tham gia một cách nhiệt tình hơn mức bình thường vào những hoạt động xã hội , nhưng cố gắng đừng làm việc một cách quá cá nhân nhé. Điều quan trọng là bạn phải biết cách giải quyết mọi việc ngay khi nó xuất hiện .

Aquarius - Bảo Bình
21-1 -> 19-2
Phương thức duy nhất để có thể thu hút sự chú ý của mọi người là làm việc gì đó không bình thường . Liệu bạn có muốn làm một việc không bình thường không ? Sẽ có những thứ có thể làm bạn nổi giận , do đó hãy sẵn sàng cho những sự thay đổi. Bạn quá nhiệt tình với mọi người nhưng đừng quên cuộc sống thật sự của mình , hãy quan tâm cả đến mình nữa .Bạn dễ nổi nóng mặc dù bạn là người có thể kiềm chế được bản thân mình , hãy cố chọn cho mình một con đường dễ đi nhất .Cuối tuần này, bạn sẽ tự hỏi mình làm thế nào để quyết tâm loại bỏ những mâu thuẫn trong lòng mình . Bạn là người duy nhất có thể làm được điều đó. Cố lên nhé !
Pisces - Song Ngư
22-2 -> 20-3
Cuộc sống thật đa dạng và có rất nhiều chuyện bạn không thể đóan biết trước được, vì vậy , cần bình tĩnh đón nhận những điều sẽ xảy đến với mình .Bạn luôn cảm thấy mơ hồ khi không hiểu rõ mọi chuyện , hãy sống vui vẻ và sống thật với chính mình , rồi bạn sẽ thấy mọi thứ thật rõ ràng.Ngày thứ Tư,bạn sẽ cảm thấy thật tuyệt vời và có thể bạn đã sẵn sàng để bước sang giai đoạn mới , thật lãng mạn.Những người thân xung quanh bạn có thể khiến bạn nổi giận vào cuối tuần này, đặc biệt là trong công việc. Hãy cố gắng làm việc thật tốt và đừng quan tâm tới những vấn đề có thể làm bạn bực mình

kiwi_vn said:
Capricorn - Ma Kết
22-12 -> 23-1
Bạn sẽ bắt đầu tuần này bằng việc thực hiện những ý tưởng tuyệt vời cùng những người bạn hay là bạn đồng nghiệp của bạn . Bạn có thể sẽ là chiếc cầu nối mọi người với nhau khi cùng làm việc và nhờ đó bạn có thể sẽ có những ý tưởng mới để thực hiện những kế hoạch mới . Ngày thứ Tư bạn sẽ nhận ra là mình đã tham gia một cách nhiệt tình hơn mức bình thường vào những hoạt động xã hội , nhưng cố gắng đừng làm việc một cách quá cá nhân nhé. Điều quan trọng là bạn phải biết cách giải quyết mọi việc ngay khi nó xuất hiện .
Điều này cho thấy mình phải phối hợp với thằng ngồi trên.
Điều này đúng cho tuần trước hơn, tuần này thi xong rồi!

rabu

Member
Gemini - Song Tử
22-5 -> 21-6
Cuộc sống dường như thật hòan hảo đối với bạn vào đầu tuần này, như là bạn có thể tránh việc phải tuân theo nghĩa vụ của mình . Những ý tưởng mới mẻ sẽ đến với bạn một cách nhanh chóng .Tiền và những vật sở hữu là những thứ rất quan trọng với bạn vào tuần này , có thể bạn sẽ cần đến nó. Nếu có thể , bạn hãy cố gắng nhìn xa trông rộng với những người bạn của mình . Cuối tuần sẽ tràn ngập niềm vui và các hoạt động xã hội . Hãy để ý vấn đề có thể làm mọi việc trở nên nghiêm trọng vì điều đó khiến tâm hồn bạn không thoải mái
hoàn hảo??? hix có thật vậy ko, từ đầu tuần đến giờ liên tiếp những chuyện ko hay xảy ra, mệt quá...

kiwi_vn

Active Member
Nói chung là đúng ý mình nhưng mà khồng thể thực hiện được vì tuần này quyết tâm không về. May mắn thì chưa gặp , hehe ! Có lẽ đúng hơn cho tuần sau..

chocomog_257

Moderator
kiwi_vn said:
Leo - Sư Tử
24-7 -> 23-8
Đầu tuần này bạn dành rất nhiều thời gian cho bạn bè và các hoạt động xã hội . Bạn muốn nhìn thấy mọi người hạnh phúc và ngược lại bạn bè cũng mong bạn hạnh phúc , do đó , cuộc sống sẽ ngọt ngào hơn nếu bạn biết thỏa mãn với những gì mà mình đã có . Bạn sẽ phải lùi lại 1 chút vào tuần này nhưng đừng cố gắng chống lại điều đó . Bạn là người sâu sắc và bạn cần phải làm việc và phấn đấu cho dù những khó khăn đó có khó đến đâu. Cuối tuần này như là một phần thưởng dành cho những cố gắng của bạn, hãy thể hiện tình cảm của mình với những người mà bạn yêu quý.
Ừm bạn bè thì đúng, đi duyệt tiết mục cùng chúng nó :D Nhưng hoạt động xã hội thì chả có gì =))
Lùi lại hả, làm sao muh lùi lại được =))
Cuối tuần...hèm... đi chơi cùng thằng bạn nhỉ?
Cố gắng - hix 2 ngày đầu tuần thi 3 môn chính -> cuối tuần phải là phần thưởng :D

kiwi_vn

Active Member
TUần này không có gì hay như trên cả ,chán thật ,duy chỉ có ngày t6 là có mấy chuyên nhưng kể sau vậy.

fruit NHO

Active Member
Cancer - Cự Giải
22-6 -> 23-7
Đừng có nghe lời ai vào tuần này , trực giác là tất cả những gì bạn cần để bạn có thể vượt qua tất cả những vấn đề mà bạn sẽ phải đối mặt . Bạn có thể bị xúi giục để phá vỡ những thói quen cũ của bạn . Bạn sẽ tràn trề năng lượng để vượt qua tuần này và cả những ngày sau đó , bạn sẽ tìm ra thời gian tuyệt vời để thực hiện những điều mà bạn mong muốn cũng như làm những việc mà trước đây bạn cảm thấy ngại ngùng . Hãy nghỉ ngơi vào cuối tuần này bằng cách dã ngoại , bạn sẽ cảm thấy thỏai mái hơn.
vế trên thì đúng vì tuần này khá nhìu chuyện bức xúc nhưng may mà kiềm chế đc :9
còn câu cuối cùng á?
ngày nghỉ cuối tuần 1 đống việc
kéo dài sang cả tuần sau lun!

kiwi_vn

Active Member
Ngày 13/05/2005. 5h30 sáng mò dậy thể dục , trốn tập võ thể dục đi tập xà kép , đang tập hứng thế nào lại đẩy tay mạnh quá --> tuột tay , hạ cánh xuống đất , bàn tọa ê ẩm , tay tráu sai khớp. Lên lớp học đang chơi game trong giờ xã hội học thì bị thầy tóm. Chưa hết , chiều đang lượn lờ tiếc nuối ở SVD thì ăn 1 trái bóng tối tăm mặt mũi ! Xem ra từ nay phải tin vào điển tích Châu Âu vậy !

kiwi_vn

Active Member
Phịa được thì anh là nhân tài à? Mà bé cùng cung nhân mã với anh cơ đấy ! hi hi. Cái này anh cop từ web kết nối châu á đấy !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000