Ai là thành viên bóng rổ CVA thì vào đây !

SkelballCVA

Member
Sắp bước vào kì thi tốt nghiệp lớp 12 rồi ! Anh thay mặt các anh khóa trước , cũng như các em khóa sau và toàn đội 8P chúc mấy thằng lớp 12 thi TN được kết quả cao nhất ( nếu có thể ) ... làm bài cẩn thận , đừng cẩu thả , có quay thì cũng đừng có bị bắt , có bị bắt thì cũng xin tha được , mà nếu kô được tha thì cũng biết cam chịu .... ! :D :D
Hehe đùa đấy , chúc các chú thi tốt là nở mặt nở mày đội bóng rổ trường CVA :D :D :D

live-or-die

Active Member
....^^........ai co thông tin j về đề thi tôt nghiệp nagyf mai....nho thông báo cho em nha......số dt nè...6613215......co thi giup cai ...thank......

Hồng ơi,em lại quên câu tuyên ngôn...mất ngủ của anh Thịnh à?????
30 điểm tốt nghiệp---30 điểm Đại học
Thế cho nên có bị tủ đè cũng ko ảnh hưởng đến vế 1 của mục tiêu trên đâu, còn vế 2 thì còn tùy vào số giời có cho anh Thịnh đc 1 lần nở mày nở mặt với thiên hạ hay ko thôi

live-or-die

Active Member
hohoho....hum nay anh trúng tủ văn......ac....ko phải là học tủ......mà 31 thi......2hsang nagay 31 bọn anh bít hết đề rồi.......may cớ dợi đến khi nào thi thì biết......

Thía ah, mình chả bít đề trước gì cả. Hum thi văn gặp đúng bài chưa học, thía là ngồi bịa, bốc phét tan hoang ra thế mà chả hỉu làm sao lại đc 9. Ko khéo giám thị có cảm tình với mình cũng nên:D

Chữ T ah, nghe hay đấy nhở, thầy Hưng đi thi chắc viết nước ta hình con thỏ xơi cà rốt:D

Anh Thịnh đã viết nên trang sử mới cho lịch sử VN như thế nào thía????? Ko phải là anh viết Ngô Quyền đánh tan quân Pháp ở sông Tô Lịch, hay anh viết vợ vua Quang Trung là hoa hậu Hoàn Vũ 2006 chứ??????

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000