.:.:.:.:.{^_^} Ta là người mới đến đây!!!!!!!!!!.:.:.:{^_^}........

Status
Không mở trả lời sau này.
ha ha ha ....em ngọc ơi anh đã đọc mấy bài em Post ở đây rùi đó anh thấy em anh minh có ...khì khì Cùng chung mục đích phết em ạ....khì khi ....
Tâm đầu ý hợp phết em ạ.... Hay mình làm Song Long Tuyệt Cần đi khì khì
Là Đôi Rồng Tuyệt đỉnh vác cần đi câu đó mà. khì khì anh không biết viết và giải thích vậy có ổn không nữa nhưng đại loại là vậy em à....ok không ??

Mình mà hợp tác thì hô mưa gọi gió ở CVA chuyện nhỏ ??? đến Sơn Tinh- Thuỷ Tinh trổi dậy cung bó tay ....em nhỉ ???

ĐÚng thật là tạo hoá...đã sai lầm khi sinh ra anh ....Cứ ngỡ sẽ cô đơn và một mình tung hoành thế mà tạo hoá đã sinh ra cả em nữa ...đúng thật là trời phú cho em anh mình gặp nhau nhỉ ???? khì khì
Hay thật...hay thật.........Em thấy Avatar cảu anh không đấy nhìn đó là đủ biết rùi....Phong đọ đầy mình " Bất cần đời....ha ha ha ". Nhìn kĩ vào cái ấy ấy...

Ha ha mình không cô đơn ha ha ha đã có...và tìm được...ha ha ha .Anh em mình bất khả chiên bại rùi...

sieusaominhngoc

Post bài gì mà dài mà khó hiểu thế, ek thèm đọc cho xong, câu bài đối với ta đã là thứ gì đó phù phiếm, bây giờ trong lòng ta chỉ còn sự ước ao xây dựng forum CVA, cho trường CVA thoát khỏi sự lạc hậu quê mùa, xin chấm hết!

CÒn link forum AMs thì đây: http://www.hn-ams.org/~forums
Tớ cũng giới thiệu tớ là người có nhiều bài viết nhất forum lun, hế hế!

imdabomb

Member
Thương bẹn Un ở lại vài phút để kéo bẹn đi!!!
ý, bạn Giang dễ thương quá :>> nhưng hình như bọn mình đang câu bài :D

sieusaominhngoc

Hế hế :D:D:D Amser sang CVA còn làm trò được chứ CVA sang HAo thì chả làm được gì đâu bởi Ams quy mô to rộng hơn nhiều, hé hé hé!
Tóm lại tớ sẽ làm cho forum CVA phát triển hơn cả HAO, các bẹn yên tâm :D:D:D

lexuscva

Member
bây giờ trong lòng ta chỉ còn sự ước ao xây dựng forum CVA, cho trường CVA thoát khỏi sự lạc hậu quê mùa, xin chấm hết!
Giúp thì giúp cho tử tế nhá, không phải cái kiểu "vừa đấm vừa xoa" thế đâu nhá X( X( Bảo ai lạc hậu, quê mùa X(

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000