50 first dates - Hơi bị hay đấy!!!

KaIgEnN

Member
Hì... Có ai xem phim này chưa nhỉ? Một bộ phim tình cảm hài hơi bị được đấy nhé, lãng mạn? Ko lãng mạn làm sao được với những khung hình tuyệt đẹp được quay tại thiên đường trên mặt đất(Hawaii á), và nhất là một câu chuyện tình yêu hơi bị... khó tin. Hài hước? Quá hài hước với diễn xuất của Adam Sandler và nhất là mí supporting role(anh bạn, ông bà chủ hàng ăn, anh trai của Lucy...)....

Bạn có thể sẵn sàng yêu 1 cô gái, dù ngày hôm sau, cô ta sẽ lại quên phắt bạn là ai? Bạn có thể sẵn sàng tìm đủ mọi cách để tán đổ cô ấy, để rồi ngày hôm sau lại phải bắt đầu lại từ đầu? Bạn có thể....? Câu trả lời là có, nếu bạn "love actually", và chắc chắn bạn sẽ đồng ý với tôi, sau khi xem xong 50 first dates! Highly recommended! :)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Mình cũng xem phim này rồi, công nhận là nó có ý nghĩa thật, mỗi tội là nó không được thực tế cho lắm thôi :p
Nhưng mà công nhận anh này có lắm cách để làm cố ấy thích mình thật. Hay nhất là nếu dùng lại cách hôm trước, cố ấy lại không chịu :)
Phim này nên xem :D

tlc

Member
phim này được cái xem buồn cười, nhưng mà nếu đi xem 1 mình thì tốt nhất là ko nên đi xem đâu (xem về thầy số phận của mình thật là ... :( ) mà phim này ra lâu lắm rồi, sao bây giờ mới thấy mọi người bàn luận thế???

Hì... Có ai xem phim này chưa nhỉ? Một bộ phim tình cảm hài hơi bị được đấy nhé, lãng mạn? Ko lãng mạn làm sao được với những khung hình tuyệt đẹp được quay tại thiên đường trên mặt đất(Hawaii á), và nhất là một câu chuyện tình yêu hơi bị... khó tin. Hài hước? Quá hài hước với diễn xuất của Adam Sandler và nhất là mí supporting role(anh bạn, ông bà chủ hàng ăn, anh trai của Lucy...)....
Xem cứ thấy tội tội kiểu gì ý hic hic =((
Kể ra anh chàng trong fim kool thật, hy sinh mọi thứ vì người mình iêu =(( Mặc dù cứ đến sáng hôm sau là lại bị lãng quên
Nếu là iem thì iem đi kiếm thằng khác =))
Nhưng fim nầy rất thích hợp cho những tên nào đang iêu (Xem người ta hẹn hò để mà bắt chước =)) , Lãng mạn fết =(( )

KaIgEnN

Member
He... Chắc cũng có cái bắt chước được,nhưng phải cái tiến cho phù hợp với hoàn cảnh, như người ta hỏng ô tô thì mình hỏng... xe máy hoặc xe đạp, nhưng tất nhiên ko thể có mí vụ điện giật với cái xep đạp được... ^ ^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000