5 điều con trai thích nhất ở con gái!

unni_x

Active Member
fruit NHO said:
nói chung những đứa như chị em nhà mình toàn thế
làm ng thứ 1 đã mệt chứ nói j thứ 3 ............:-S
nhưng mà em sợ lém...anh ý mà có em nào thì em cũng ù té quyền luôn....em ko thích chuyện tình cảm có 3 người....thế nên dù làm người thứ 1 nhưng vẫn ra đi.:(

lovelypink

Member
kiwi_vn said:
Thông Minh là hàng đầu ( Sao mình cứ chết con gái thông minh thế nhỉ )
nhớ chú ý là con gái thông minh thì anh phải đủ trình để trị,chứ để nó dắt mũi thì nhục hơn con chó

KenDigital

Member
Mệt !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
"Gái càng đẹp càng không chung thủy
Điếu thuốc tàn tri kỷ lìa tay"
Không yêu đương gái mú gì sẩt, Quyết không yêu giữ lòng thanh thản cho nó lành.

fruit NHO

Active Member
unni_x said:
nhưng mà em sợ lém...anh ý mà có em nào thì em cũng ù té quyền luôn....em ko thích chuyện tình cảm có 3 người....thế nên dù làm người thứ 1 nhưng vẫn ra đi.:(
chả ù té thì sao .............. ko phải ra đi mà là bỏ đi!:|

gipypy_9x

Member
heheh , em nhớ có topic nào nói là thích ko cần lý do mà nếu thế thì xấu cũng thành đẹp hết , mà quên là 5 điều thích nhất , nếu thế thì có mà 1000 điều cũng chẳng hết nếu đã love ai đó

lovelypink said:
nhớ chú ý là con gái thông minh thì anh phải đủ trình để trị,chứ để nó dắt mũi thì nhục hơn con chó
Khi lấy vợ sắm thêm cái xe điều nữa là xong có vấn đề gì đâu !

fruit NHO

Active Member
gipypy_9x said:
heheh , em nhớ có topic nào nói là thích ko cần lý do mà nếu thế thì xấu cũng thành đẹp hết , mà quên là 5 điều thích nhất , nếu thế thì có mà 1000 điều cũng chẳng hết nếu đã love ai đó
thích nhất thôi mà ...với cả lúc viết ra thì cần ít nhiều sự tỉnh táo!:">

Napster

Thành viên danh dự
Xem mình đã có cái gì để con gái thích hay không đã rồi mới đòi hỏi người ta chứ nhỉ? :|

Volodia

Member
Napster said:
Xem mình đã có cái gì để con gái thích hay không đã rồi mới đòi hỏi người ta chứ nhỉ? :|
Ai mà chả có cái hay riêng! Ko thì ko còn là con người nữa! :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000