Spam thi lâu ! del topic thì rất nhanh

live-or-die

Active Member
em ngọc la em nảo thía....lơp nào thía....nếu thật sự em muốn chơi br thi cứ thoải mái mà vào sân chơi....k co re phải ngại..........mà cva co tuyển nữ...nhưng trình độ quá kếm cung như con ko bit chơi.....nên......\\
em cu thoai mái mà vào sân chơi......

unni_x

Active Member
Không phải là trình độ quá kém, mà là do nhà trường chưa quan tâm đến bóng rổ, thậm chí cả bóng đá cho nữ :( Hơn nữa, sân bóng rổ lúc nào cũng có hàng tá các bạn nam đứng chơi, thi thoảng các chú còn cởi quần áo tự nhiên nữa chứ :cool: , muốn đến gần còn thấy ngại, huống chi là chơi cùng :D

Chuatehacam

unni_x said:
Không phải là trình độ quá kém, mà là do nhà trường chưa quan tâm đến bóng rổ, thậm chí cả bóng đá cho nữ :( Hơn nữa, sân bóng rổ lúc nào cũng có hàng tá các bạn nam đứng chơi, thi thoảng các chú còn cởi quần áo tự nhiên nữa chứ :cool: , muốn đến gần còn thấy ngại, huống chi là chơi cùng :D
Đúng đấy, bọn con trai chơi bóng rổ chẳng biết lịch sự gì cả X-( . Mấy lần thứ 4 mang bóng rổ đi chơi mà cuối cùng đành vác về. Quân số có mỗi 2 đành chìu thiệt thòi, tức wá!!

Mà bọn con trai có phải ai cũng chơi bóng rổ được đâu, chơi chán như bọn 10D2 mà cũng đòi chơi thì... Trông mấy đứa đuổi theo một quả bóng trông rõ tội! (tội quả bóng)

unni_x

Active Member
Nhớ hùi lớp 10, Un cũng "máu" bóng rổ lắm :>> nhưng ra sân được vài buổi thì biết thế nào là " bóng rổ CVA", tịt ngòi luôn =))

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ừ, các em nói đúng đấy. Hồi bọn chị còn khó khăn hơn cơ... Chị thích chơi bóng rổ lắm, nhưng mà hồi đấy con trai còn chưa có khái niệm "bóng rổ" nữa là...
Ở nhà chơi với thằng em mãi cũng chán, nên dần dần lười, chẳng chơi nữa... Sang đây học thì mới lại chơi lại...

live-or-die

Active Member
oài nói hay ghê...nếu ai cugx như các bác thì br đã ko tồn tai.........nếu thật sự các bác iu br thì đã ko ngại......tui nhớ hồi tui lớp 10 mới tạp chơi còn phải đánh với các chị nam 86 cơ...có ai ngại đâu.........nếu bảo br nữ ko đuợc nhà trừong wan tâm thì br nam đựoc chác..............
nam ngoái ra dân thấy nữ rất đông...tửong ra tạp tành đang hoàng ai ngởt ra sânkiems ngưòi iu.....kiếm đựoc rồi thì out.......ai ko kiếm đựoc.cũng out..ko ai tạp ngieem túc cả...........
nam nay cũng thế.....mấy em nữ ra sân cầm bóng đúng ngám 1 lúc rồi đi về....
Nhớ hùi lớp 10, Un cũng "máu" bóng rổ lắm nhưng ra sân được vài buổi thì biết thế nào là " bóng rổ CVA", tịt ngòi luôn
un co hỏi cái thế nào là brcva........u đã ra sân xem đủ một nuổi tạp chưa mà cho ra cacái kết luân ấy......
Mà bọn con trai có phải ai cũng chơi bóng rổ được đâu, chơi chán như bọn 10D2 mà cũng đòi chơi thì... Trông mấy đứa đuổi theo một quả bóng trông rõ tội! (tội quả bóng)
em Chuatehacam ơi kể cá cá canh chơi hay nhất cva bi rè cũng từng có thời trình độ còn thua bobọn nó cơ nhờ tạp luen mà lên đựoc đó
vì thế n\mọi nguời ko biết thì đừng có kết luạn lung tung...ok.... X-(

Chuatehacam

ZLO2C said:
oài nói hay ghê...nếu ai cugx như các bác thì br đã ko tồn tai.........nếu thật sự các bác iu br thì đã ko ngại......tui nhớ hồi tui lớp 10 mới tạp chơi còn phải đánh với các chị nam 86 cơ...có ai ngại đâu.........nếu bảo br nữ ko đuợc nhà trừong wan tâm thì br nam đựoc chác..............
nam ngoái ra dân thấy nữ rất đông...tửong ra tạp tành đang hoàng ai ngởt ra sânkiems ngưòi iu.....kiếm đựoc rồi thì out.......ai ko kiếm đựoc.cũng out..ko ai tạp ngieem túc cả...........

un co hỏi cái thế nào là brcva........u đã ra sân xem đủ một nuổi tạp chưa mà cho ra cacái kết luân ấy......
em Chuatehacam ơi kể cá cá canh chơi hay nhất cva bi rè cũng từng có thời trình độ còn thua bobọn nó cơ nhờ tạp luen mà lên đựoc đó
vì thế n\mọi nguời ko biết thì đừng có kết luạn lung tung...ok.... X-(
Không phải vì ngại mà không chơi mà vì bọn con trai ko chịu nhường con gái! Trường có mỗi một cái sân, bọn nó đấu hết cả sân thì còn đâu mà chơi nữa! :((
Không có chỗ chơi nói gì đến tập nghiêm túc.

unni_x

Active Member
ZLO2C said:
Thịnh ơi, ấy nghĩ thế là oan cho người khác rùi, chả ai muốn kiếm người iu theo cách này cả, chả ai hơi đâu đi ngắm các ấy đâu, đừng tưởng bở thế chứ =))
Con gái cũng muốn chơi bóng rổ lắm, nhưng hiềm một nỗi, nó dường như không chào đón con gái :( ra đứng 1 lúc rùi ngại quá thì phải về thôi, con trai sao lắm đứa tưởng mình ghê lắm thế nhỉ =))

unni_x

Active Member
Mày thuộc trường hợp đặc biệt Thảo ạ, mày quá hoà đồng ;)
Bọn tao, bất cứ đứa nào biết mày mà ra sân bóng rổ, đều khâm phục mày, 1 mình mày chơi với 1 lũ con trai <= lời con Oanh đấy :D

live-or-die

Active Member
oai'......nói chung la do tinh than kem het......
nếu thạt sụ muốn tạp thi sang chủ nhạt chịu khó...6h lên san tạp đàng hoàng đi.....( chit mấy tuần nay em bio tạp).....
ko phait tao tửong bở đâu nhưng mà đầu nam có nhìu em nữ lớp 10 lên sân tập lám thees mà bây giờ ko con 1 ai....đến chán.....

live-or-die

Active Member
oài dễ mà tao ko cham quá.........chiều nào tao chả ra san tạp...đến tối mới về.....nói thật tao còn tập cham hơn khối đứa.........mà mày thì tạp cham hơn ai mà vênh thé.......lên sân toàn thấy ngồi chơi thôi.....

XuânHiếu

Member
Thằng Thịnh điên, các bạn nữ nói đúng rồi, bóng rổ CVA như shit!!! Shit!!! Shit!!!
Tập cơ bản đ** chịu tập, cứ lo đánh, chết mẹ nó hết đê!!! =))

unni_x

Active Member
bé Thịnh của kĩ viện Unni ( nguồn gốc dài quá =P~ ) đánh hay phết, hum nọ má ra ngắm con chơi 1 lát, phê chết :D < trả công tôi đứng cổ vũ đê :cool: >

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000