Xơi "ngỗng" nếu ko được "bốc" trúng????

BlackDragon

Active Member
Không có chuyện đấy đâu em ạ, kể ra thì thầy Trạch cũng ko đến nỗi khó tính đâu. Cùng lắm là cuối năm chấm vở

hungchi

Hôm trước lên bảng KTNN,đọ trong SGK ra,lúc mình đọc,ông TRẠCH này ông ấy GẬT cứ như đúng rồi ấy,tưởng được điểm khá khá,ai ngờ ông ấy phán 1 câu xanh rờn:"anh này chẳng học cái gì cả,5 điểm",mình cãi lại là mình học SGK thì ông ấy bảo:"anh mà đọc SGK thì tôi đã cho 10 điểm".Cũng biết là hôm đấy học ko thuộc lắm nhưng được 5 điểm thì quả la KHẮM ko chịu nổi

dao_trang_d4

Liên điên.được những 4 điểm mà còn kêu ca cái je`?m ko thấy người ta học hộc bơ trong SGK mà chỉ được có 5 điểm trong khi m chả học hành j` ngồi nói ch mà lại được tận 4 đ à?kêu nữa bố vả chít

Deathknight

Active Member
hôm trước giờ sinh :
Số 50 lên bảng >> O điểm
Giờ KN
Số 50 lên bảng >> 0 tiếp -___-
[/quotr]
Nếu có học thì thì hơi khó tin
Năm anh học, đầu năm Trạch cũng đã quy định khá rõ ràng,Ai xung phong lên thì dễ được 10,ko được thì có quyền ko lấy điểm, để lần khác lên.Hôm nào không có người xung phong thì gọi sổ cho đủ 2 người. Đến cuối năm mà ai ko đủ điểm thì cứ Fill 0 vào. Đó 1 phần cũng do lỗi học sinh ko sắp xếp để kiếm điểm.Kể ra lão cũng dễ tính, lớp nào mà tổng kết 1 tuần trên 30 điểm tốt, đảm bảo học Trạch :p,
Không có chuyện đấy đâu em ạ, kể ra thì thầy Trạch cũng ko đến nỗi khó tính đâu. Cùng lắm là cuối năm chấm vở
cái đấy tùy vào BPH, GVCN và học sinh :">

dao_trang_d4

nhưng năm nay ko cho xung phong mới ác chứ.mà lại còn bắt học trong SGK.lên bảng đọc bài thì ổng cứ gật lia lịa rồi phán cho câu xanh rờn:"chưa học kĩ" -> chít mất ngáp

Deathknight

Active Member
Vậy năm trước có sự vụ gì nghiêm trọng ko? gian lận, quay cóp bị bắt ...
còn năm anh,học SGK thì 9,10
học Vở max là 7 T-T
Hồi lớp 11, anh phải nộp 15k để thi lại môn Kĩ Nông, do không có đủ đầu điểm
chẳng hiểu sao bài đấy làm như Shit mà đứa nào cũng 10 =))

N

nhimxinh

Guest
hehe, tại bọn mài hok chăm chỉ học đấy chứ, như tao lè, lên bảng được khen vở sạch, hiểu bài 9 điểm, thế là phởn, từ nay hok pải học bài, hok pải đau tim mỗi khi đến giờ quay sổ xố :p
nhưng tao vẫn ức ông ý vụ "lừa điểm" hôm KTNN :( mình xung phong chấm trước với lời hứa hẹn được cộng điểm của thầy ai dè xơi ngay con 6, hôm sau cả lớp chấm 9,10 :(( bất công wé !!!

dao_trang_d4

uh uh.m thì kinh rồi.hình như t nói xấu thầy nên bị quả báo hay sao ý.hix.t chừa rồi.hix hix cái mặt kũ kĩ và nhàu nhĩ của thầy.

luon_di_nhoc89

Trạch thì ghê rồi ! VKL ! Mấy hôm trước ! đc3`! Ông ấy xuống bảo ai cho anh ngồi kiểu vắt chân chữ ngũ ( tao còn đ** biết chữ ngũ viết như thế nào ) rồi cho điểm 0 vào vở--> đ** đỡ được !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000