xả stress

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
Đúng đúng. Tên Đm này dạo này nó cứ del bài anh suốt X( Em hãy trừng trị nó hộ anh ( bằng mồm thôi cũng được :D )
Suốt là suốt thía nào, mà này, vợ chồng hồi nào mà đóng cửa bảo nhau hả ;-)
Có mà BT với PL xí xớn ý =))
Ý tớ là thứ 6 tuần trước G với T vẫn gặp nhau "hàn huyên" đấy thôi, mọi khi online còn chat với nhau chứ, seperate cái nỗi gì :>

nhgiang said:
Đúng đúng. Tên Đm này dạo này nó cứ del bài anh suốt X( Em hãy trừng trị nó hộ anh ( bằng mồm thôi cũng được :D )
Cái này anh phải bảo Dm chứ bảo giề em? :) Em bó tay thoai :D Tốt nhất anh kiếm quả aka 47 cho Dm vài phát, thía là xong =))

bọn mày toàn buôn vớ vẩn , thảo nào chả có đứa nào vào

:( hôm nay tao đi chơi vơi nó rồi , sau 3 tuần ko gặp :( chán lắm bọn may ah. tao chả thấy gì cả, ko còn cảm xúc gì hết. thấy cứ nhạt nhạt ý. mà hôm nay đi chơi với hội lớp nó chứ ko đi riêng :(

nhgiang

Member
MissIndependent said:
Cái này anh phải bảo Dm chứ bảo giề em? :) Em bó tay thoai :D Tốt nhất anh kiếm quả aka 47 cho Dm vài phát, thía là xong =))
Em khuyên chí phải. Nhưng ai lại chơi quả AK - 47. Cớm bắt chít =))

Anh chỉ dám chơi khầu Colt lắp nòng giảm thanh thôi.

CHÍU CHÍU !!!!!! Và thế là xong đời tên vua câu bài mà ko có ai bít ngoài anh và............. Đm =))=))=))=))

nhgiang

Member
devils_daughter said:
bọn mày toàn buôn vớ vẩn , thảo nào chả có đứa nào vào

:( hôm nay tao đi chơi vơi nó rồi , sau 3 tuần ko gặp :( chán lắm bọn may ah. tao chả thấy gì cả, ko còn cảm xúc gì hết. thấy cứ nhạt nhạt ý. mà hôm nay đi chơi với hội lớp nó chứ ko đi riêng :(
Khổ thân Ly. Tớ thấy các cậu nên quyết định lun đi. Nếu " người lên ngựa , kẻ chia bào " thì làm luôn đi. Còn nếu vẫn còn tc , làm quả refresh luv ở đâu đó , chẳng hạn làm phát đi biển chơi ( đi riêng )

Ko nên theo kiểu đi với nhau mà ko có cảm giác gì thế này =))

Monté Cristo

Thui, buổi tối ra ghế đá hồ Tây là được rồi, vừa ngắm cảnh, vừa ngắm trường lại còn mát, ra biển đâu có mát mẻ hơn :D

p3yeu

Member
thôi thế thì về nhà
bật điều hòa
vừa ngắm nhà
vừa ngắm nhau
dụng cụ thiết bị đầy đủ
là lại có feeling ngay :) :) :) :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000