X( ADMIN làm việc quá tệ

Ice_Fire

Member
ADMIN dạo này vẫn thức đêm để coi diễn đàn mà anh
Mà anh ý còn có cuộc sống riêng nữa
Mod thì 3/4 số Mod 4r này đã từ lâu ko còn lên 4r nữa ^.^

Dung_xoan

thía à???
Sao ko đăng đàn tuyển MOD hả em!
Mà anh thía các forum khác đăng kí chỉ cần chờ mail kích hoạt là được! Đằng này có mail kích hoạt roài nhưng lại ko thể nào vào được, hình như phải chờ ADMIN gửi 1 cái code khác!!! :-/ :-/

Anh cũng biết là ai cũng phải có đời sống riêng tư, còn trăm nghìn mối lo cơm áo gạo tiền!!!

Nhưng đã có cái công mở ra 4r cũng là cái nợ! Đó cũng 1 phần là do ADMIN chưa là tốt công tác quản lý, cái này cũng khó thiệt, làm cho vui nên ko mấy MOD nhiệt tình, giá như trường có trích $$$ hỗ trợ cho 4r để giúp đỡ BQT thì tốt, nhẩy!!!

Cám ơn em đã thay mặt ADMIN trả lời anh!!!

PS : Em cũng có thể thấy là trừ các box khác thì 1 số hành lang lớp học các khóa trước sau 1 tg đã dần vắng ko có ng vào. Anh biết 1 số có khả năng thì đã tự lập 4r riêng.

Chắc cái hành lang 94-97 này cũng teo roài!

Dung_xoan

Anh cũng cố gắng mời lần nữa xem sao!
Lần trước anh thông báo nhặng lên roài, nhưng mọi người đăng kí mãi ko được nên nói um cả lên! Hic

ark

Active Member
Bây giờ việc đăng ký dễ dàng hơn nhiều rồi anh ạ
Chỉ cần các anh chị điền đúng thông tin, nếu sai thông tin mà log in vẫn sẽ có thông báo điền lại thông tin.

Deathknight

Active Member
ADMIN dạo này vẫn thức đêm để coi diễn đàn mà anh
Mà anh ý còn có cuộc sống riêng nữa
Mod thì 3/4 số Mod 4r này đã từ lâu ko còn lên 4r nữa ^.^
Nói xàm ! Nói cũng không cần biết đúng sai... T_T
vào xem lại List Mod và lần cuối online nhé ^^
được 3/4 thì giải tán 4rum luôn

Dung_xoan

Okie, có điều nếu chỉ trích ai thì nên QUOTE rõ bài của người đó ra!
Theo cách như của TQT thì là chỉ trích chung cả những người có ý kiến phê bình thẳng thắn roài!

hoatranvnhn

Okie, có điều nếu chỉ trích ai thì nên QUOTE rõ bài của người đó ra!
Theo cách như của TQT thì là chỉ trích chung cả những người có ý kiến phê bình thẳng thắn roài!
Chết chết, lâu quá ko vào, bác Xoăn xoắn tít nhà ta quậy phá khiếp quá :O , mắng cả MOD nữa cơ á :-SS hic !! =D> =D> Đóng góp ít thui bác ui, anh em mình cũng có mấy thì gặp đc nhau đâu. Hôm CN vừa rồi thế nào, Quân bôle có gọi anh ko?

Dung_xoan

Hê hê, đúng thì khen, sai thì nói! Sợ gì ai!

Hôm chủ nhật ngồi cả Quân bô lê, 2 thằng ngồi làm hết chai VODKA, bùn vãi.
Ko có thằng máu nhậu để đi cả!

Mai Thứ 7 đi cưới Tuấn Mít chớ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000