Welcome to CVA.org!!! Mại dzô mại dzô!!!

chocomog_257

Moderator
Có em nào học cấp 2 CVA thì vào box này giao lưu với các anh chị cấp 3 nhé, đặc biệt với những ai đã từng học CVA cấp 2 như anh đây này <:p C'mon you guys!!! <:p
Đầu tiên đặt câu hỏi này: Có ai bên CVA2 muốn thi vào cấp 3 CVA hông?

qua_chanh_chua

có em có em,em năm nay mới lên lớp 8 thui,nhưng mà em xác định sãn roài,phải thi vào CVA cấp nếu ko ko phải là người(có nói quá ko nhể?) Mà cái topic nè có vẻ ế ẩm wá nhỉ?Các anh chị giới thiêu thêm các anh chị cấp 3 vào đây đẻ làm wen nha !!!

qua_chanh_chua

lizzards_e2 (03-07)

iem ! thay mặt toàn thể many lizzards of class E2 , trân trọng giới thiêu với tất cả pà con một class ưu tú , pao gồm 41 lizzards cả iu wí lẫn iu wái , mà iem đây là tù trưởng (ko muốn nói đâu nhưng em là lizzard iu... wái thiệt :q: ) :>> ngượng wá.
Class của bọn em có ưu điểm là rất nhanh tay nhanh mắt và nhanh cả ... chân nữa , nhất là với nhưng vụ đình đám ở trường. Nhanh tay nhanh mắt hơn nữa là iem - tù trưởng - đã túm được một dòng chữ pé pé trong 1 cái topic cũng pé pé nốt trong 1 cái forum ,nên mới bít cái forum này đó chứ. Giỏi chưa? :D
Em rất rất iu cái lớp e2 này , iu lắm ý , iu như là iem iu người iu của em vây.
:*

nhgiang

Member
qua_chanh_chua said:
iem ! thay mặt toàn thể many lizzards of class E2 , trân trọng giới thiêu với tất cả pà con một class ưu tú , pao gồm 41 lizzards cả iu wí lẫn iu wái , mà iem đây là tù trưởng (ko muốn nói đâu nhưng em là lizzard iu... wái thiệt :q: ) :>> ngượng wá.
Class của bọn em có ưu điểm là rất nhanh tay nhanh mắt và nhanh cả ... chân nữa , nhất là với nhưng vụ đình đám ở trường. Nhanh tay nhanh mắt hơn nữa là iem - tù trưởng - đã túm được một dòng chữ pé pé trong 1 cái topic cũng pé pé nốt trong 1 cái forum ,nên mới bít cái forum này đó chứ. Giỏi chưa? :D
Em rất rất iu cái lớp e2 này , iu lắm ý , iu như là iem iu người iu của em vây.
:*
Cho anh làm quen nha các em ! :D

Em đã có người yêu rồi à. Ghê quá :-O

qua_chanh_chua

ặc , anh ui , cái nì là em định lập cho topic của lớp em , nhưng do đang nghe Incomplete của BSB nên... ấn nhầm. Anh muốn làm wen sang topic lizzard_e2 (03-07) nha !!!

nhgiang

Member
qua_chanh_chua said:
ặc , anh ui , cái nì là em định lập cho topic của lớp em , nhưng do đang nghe Incomplete của BSB nên... ấn nhầm. Anh muốn làm wen sang topic lizzard_e2 (03-07) nha !!!
Ok. No problem. =))

Hello mọi người!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hi! Chào các anh các chị ạ! Em là 1 thành viên ưu tú, 1 tài năng ( chưa được tỏa sáng) của hội buôn ở E2! Hôm nay, em sang đây có vài điều muốn nói! Khi mọi người vui hay buồn, lúc mọi người khóc hay cười thì hãy nhớ đến chúng... em. Topic Lizard_e2 ( 03-07) luôn chào đón mọi người :d:
Mong rằng mọi người sẽ nhớ đến tụi em ạ! :* :x
À mọi người ơi! Sang Topic tụi em nhớ nhiệt tình vào nha!

qua_chanh_chua said:
kệ là kệ thế nào? Làm 1 kế hoạch khác đê ! Chẳng có thêm ai vào topic mấy cả !
Chả lẽ bi giừ đi quảng cáo là: Dù bạn đẹp hay bạn xấu bạn vẫn duyên dáng và đáng yêu ( trích trong gặp nhau cuối tuần ) đổi là Dù bạn vui hay bạn buồn bạn vẫn có Lizard_e2 chắc???????? :>>

shrewishgirl_151

Exactly...Hehe chị cũng sẽ cố hết sức hết lực đến khi nào gần ngất thì mới thôi để vào CVA 3 (lí do đặc biệt là bởi các anh chị ở đây học giỏi+vui tính...chắc vậy) hehehe

vichia

Active Member
các em toàn chat chit linh tinh, không ngiêm túc với chủ đề . Chả có mem cấp 3 nào vào đây giao lưu cả ???? . Anh đợi thêm 2 ngày xem topic này ntn.

shrewishgirl_151

Ai biểu đi đâu anh cũng muốn nếm mùi xóa bài cơ...Xóa gần trăm bài là còn ít đấy
@ Mod: nếu cấp 3 ko giao lưu thì cấp 2 cũng ko được lên tiếng hở anh Bùi (hichic)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000