welcome 11A2 !!!! new pix !!!

mimeo1211

Theo thông tin vỉa hè thì bỏ Chí Phèo Tống biệt hành. Chắc chắn là có Chữ người tử tù. Anh iem cố lên :? :?

mimeo1211

chuabietgi said:
Chào bạn Tú Anh !!
:p nghe tên quen quen !! ko biết có quen bạn ko nhỉ !!
Thu anh dạo này khỏe ko bạn :p
Oài oài, bạn cũ của Thu Anh hả? Dạo này vẫn ăn+ngủ+chơi bình thường |-) Mà ông có fải cái thằng MC ở CT Vẻ đẹp hs Chu Văn An ko hở? :-/

chuabietgi

Member
mimeo1211 said:
Oài oài, bạn cũ của Thu Anh hả? Dạo này vẫn ăn+ngủ+chơi bình thường |-) Mà ông có fải cái thằng MC ở CT Vẻ đẹp hs Chu Văn An ko hở? :-/
ơn trời !! chắc bạn cũng ko đến nỗi mất ăn mất ngủ !!
^^
uhm, tui là "cái thằng MC..." đó !!!

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
una-rapina said:
Giới hạn gì! À mà tớ vừa post một bài để quảng cáo cho Lâm-Pro của chúng ta bên HAO=))
Ánh: hehe, xem TV chưa, tỉ giá giờ lên rồi đấy>:) khéo khéo mà trả nhiều>:) đùa tí:p
vứt link em~~thỉnh thoảng chạy ra khỏi hành lang lớp câu 1 tí^^

chocomog_257

Moderator
mimeo1211 said:
Theo thông tin vỉa hè thì bỏ Chí Phèo Tống biệt hành. Chắc chắn là có Chữ người tử tù. Anh iem cố lên :? :?
Tú Anh ơi may mà hôm nay tớ ko dính đề lẻ, ko thì chắc tớ phải hận ấy suốt đời đấy :D
cũng may là mình học chắc Tử tù + Xuân Rượu nhất :x hôm nay may quá, trúng cả 2 :D nếu mà rơi vào 2 đứa trẻ chắc tớ mất điện luôn :D

chocomog_257

Moderator
chuabietgi said:
sao vợ nhẫn tâm thế :(( !!!
Chồng chết thì vợ ở với ai !!!!
ông chết thì Vợ ông nó lại sang ở nhà Vợ nó chứ còn sao nứa :p quên là vợ ông cũng có con vợ Huyền kia ah? ^^

mimeo1211

chocomog_257 said:
Tú Anh ơi may mà hôm nay tớ ko dính đề lẻ, ko thì chắc tớ phải hận ấy suốt đời đấy :D
cũng may là mình học chắc Tử tù + Xuân Rượu nhất :x hôm nay may quá, trúng cả 2 :D nếu mà rơi vào 2 đứa trẻ chắc tớ mất điện luôn :D
Oài oài, tui còn khổ hơn nè, chác mẩm thía nào ko học Tống biệt hành, cuối cùng tẽo luôn. Đã thế lên 4rum còn bị bọn nó nói là mồm đầy c.. nữa chứ :(( :((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000