welcome 11A2 !!!! new pix !!!

moonriver

Member
chúc mừng SN anh Linh ( ngày nào thế nhỉ) nhưng em hỏi SN cô Nhân cơ mà ????????? cho em biết với .cô chỉ nói là tháng 5 thui ....hic.....hic...........cô muốn ngày nào cũng được tặng quà cùng nên .mừng tháng SN của cô Nhân

chuabietgi

Member
moonriver said:
chúc mừng SN anh Linh ( ngày nào thế nhỉ) nhưng em hỏi SN cô Nhân cơ mà ????????? cho em biết với .cô chỉ nói là tháng 5 thui ....hic.....hic...........cô muốn ngày nào cũng được tặng quà cùng nên .mừng tháng SN của cô Nhân
30 -5 hay 31-5 ấy em ah ! để anh hỏi lại cho !
Hi vọng tất cả vào A2 ( 05-08 ) đấy, 11A2 đã làm mất hình ảnh A2 trc mắt cô Nhân ( và nhiều thầy cô khác ) nhiều lắm rồi. Bọn anh sẽ ko học cô nữa ! Mấy bế nhớ giữ gìn hình tượng A2 đấy !

Năm ngoái bọn anh cũng tổ chức SN cho cô Nhân ở Bách Thảo, vui cực !
năm nay thì ko roài !;)

chuabietgi

Member
Rock_khong_em2004 said:
Hôm nay có đứa nào viết tên cô Nhân ở ngay trước cầu thang =))
Thấy cô cứ di di chân xóa đi :D
ko biết đứa nào thừa cơm !
Nhưng cỏ vẻ ko phải lớp mình !!!;)
chep !/:) mệt thật ! thình thoảng lại làm một trò dại dột !
mà cực kì dại mới đúng !
mà nếu đứa nàop lớp mình làm mà ko nhận >> hèn vật !
/:)

moonriver

Member
chuabietgi said:
30 -5 hay 31-5 ấy em ah ! để anh hỏi lại cho !
Hi vọng tất cả vào A2 ( 05-08 ) đấy, 11A2 đã làm mất hình ảnh A2 trc mắt cô Nhân ( và nhiều thầy cô khác ) nhiều lắm rồi. Bọn anh sẽ ko học cô nữa ! Mấy bế nhớ giữ gìn hình tượng A2 đấy !

Năm ngoái bọn anh cũng tổ chức SN cho cô Nhân ở Bách Thảo, vui cực !
năm nay thì ko roài !;)
Why? em nghĩ dù có chuyện gì thì cô cũng ko giận lâu đâu ,cô Nhân là thế mà ...em thấy cô vẫn luôn quí 11A2 nhất đấy ! anh cố hỏi lại cho em nha ,cảm ơn anh !

chuabietgi said:
Chúc mừng Sinh nhật chuabietgi !!!
( hic ! tự mình chúc mình !)
oh sao bạn Linh kín tiếng thế :D
Happy belated 17th birthday :x :x :x >:D< >:D< >:D< wish u all the best, my dear Linh :">

hehe bạn Linh sinh ngày 21 ah? tớ sinh ngày 12 đấy, cùng tháng 4. tớ với bạn Linh có vẻ hợp nhau rồi

una-rapina

Moderator
HỪ, thật kinh khủng! Từ ở trường về đến nhà!
Ở trường thì thôi dek nói nữa, cho chúng mày giải quyết!
Mie., 15 phút kinh hoàng ở Hospital!
Đến đó thay băng; khổ thân cái tai của mình, gặp đúng 2 ông bà bác sĩ và y tá phải gió! Ông bác sĩ thì vừa xách ngược tai mình lên, vặn xoáy, kìm kẹp đủ trò, lại vừa 'chim nhau' với bà y tá 8-}8-}8-}. Đau điếng người, hic, ngày nào cũng phải đến, khi nào liền mới thôi:-S
-------------------------------------------------------------------
Chân thành chia buồn với đồng chí Khôi và gia đình :|
-------------------------------------------------------------------
anyway, chiều đánh con 20 đi các bác...

chuabietgi

Member
oh sao bạn Linh kín tiếng thế :D
Happy belated 17th birthday :x :x :x >:D< >:D< >:D< wish u all the best, my dear Linh :">

hehe bạn Linh sinh ngày 21 ah? tớ sinh ngày 12 đấy, cùng tháng 4. tớ với bạn Linh có vẻ hợp nhau rồi
Cam on ban ah !~!! mung qua !!!!
20/4 bạn ah !!!!!!!!!!!!!!!
Bà trình bày thế nào , ko giúp gì đc, vô dụng quá !:)

Lớp mình tình trạng này là hơi bị ban căng rồi !!!!!!!

liz_va_tun

Trời ơi, hôm nọ mặc dù đã được rất nhiều người nhắc nhở sao tao vẫn cứ quên SN mày nhỉ, Linh nhỉ?? sozi, happy birthday.... luv ya

baby love

Moderator
mày thì nhớ được cái j`
chuyện tao bảo mày làm sao mày chưa làm
thằng chó chết
quên mất chúc mừng SN chồng cũ :">

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000