welcome 11A2 !!!! new pix !!!

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
đau lòng thế nhờ..cứ ảnh nào mọi ng` thấy đẹp thì anh hiếu lại dị ứng..và chỉ thik trưng nh~ cái quái dị>"<~~
anh nên xem lại ..hồi cấp 1 anh đc mấy phẩy môn mĩ thuật??!

chuabietgi

Member
baby love said:
Linh ơi
Tớ nhớ ấy
:)):)):)):))
=))=))=))=))
Không hiểu ????

Ui , tình hình lớp mình gay go thật !
Vụ này khong biét sẽ đi đến đâu !
Nếu có thấy A2 vắng đi 18 đứa trong 1 vài buổi học, mọi người cũng đừng ngạc nhiên nhé !

chuabietgi

Member
lớp anh được cái khốn nạn tập thể !!!
haha
sáng nay đến trường trong lúc chờ tình hình, cả lũ còn kéo nhau chơi đồ cứu, cá sấu lên bờ... suýt nữa là cả .. ủn đẩy !!!
haha
nhí nhảnh vật , trong khi có mỗi 3 đứa con gái !!
A2 điên hết rồi !!!!!!!!!!!

công nhận tiếc thật, sợ nữa, mà sợ thì nhiều hơn, mọi thứ tan tành chỉ trong một thời gian quá ngắn !!!
Các thầy cô sẽ nhìn A2 thế nào...

chuabietgi

Member
thế mới nên chuyện, nhiều giáo viên biết >> Mr Vinh mà biết >> con to chuyện nữa !
cứ chuẩn bị tinh thần là vừa, đen vật ah !

Monté Cristo

Hoàng Ánh .Bùi said:
anh hiếu có quả avt xấu vãi shit>"<
Sao em cứ thik soi avatar của anh thế nhỉ :-S Em thik thì em cứ nhét cái ảnh hàn quốc vào nick em ấy, ko khéo chết đứa ở giữa à :))

chocomog_257

Moderator
ờ, ông Thành nhớ send cái ảnh đấy cho tui - xem tui với pé Ánh ăn ảnh thế nào :D mà Ánh về rõ sớm, làm anh tìm mãi. Đi xem phim suýt nữa muộn này ;-)
@ Hạnh: có photoshop nó phải khác!!! ^^ nhìn trong ảnh thì péo <chết, hơi nặng cân thôi :D> thế mà gặp lại thấy dáng quá chuẩn, vẫn có vòng 2 :D

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
em thề là avt em ko chính sửa!! em cũng ko hề edit tí nào..vì là ảnh anh phong mới ng` trên 4r mình chụp thôi!nếu em edit thì mọi ng` biết ngay chứ

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000