web trường mình có nên có thêm hoạt động???

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
em Hùng said:
Hiện tượng post bài nhưng không hiển thị bài vừa post trên diễn đàn đang xảy ra. Đề nghị khắc phục. Rất cám ơn ban quản trị đã sửa lại hệ thống gõ chữ tiếng Việt.
Em Bùi Việt lúc trước đã báo với chị và chị sửa rồi mà em ;)

em Nhật Anh said:
Em nghĩ cái CLB âm nhạc nên bỏ box Lời bài hát đi lyric thì 1 topic hướng dẫn tìm là đủ
Đồng ý với em --> Done :D

xxxzzz

Member
Mình nghĩ forum trường mình nên có một mục là phần mềm mới và hay cho mọi người (chỉ cần link thôi) trong phần tin học .

Có lẽ web trường mình cũng nên có thư viện chứa một số thứ như các bài test, các đề thi ....... .bên trường Ams làm cũng được phết .

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ý kiến của em Nam thì hay đấy, nhưng mà mấy cái này toàn phải do tập thể thì mới hoàn thành được, chứ cá nhân thì làm thế nào được em...
Đợt vừa rồi, các em thi vào cấp 3, chỉ có mỗi chép cái đề lên forum mà đã mất bao nhiêu thời gian rồi, huống chi........ :-<
Ngay cả mục "Hướng nghiệp", cái mà chị đã ấp ủ hơn 1 năm nay, giờ cũng có thành viên hưởng ứng, thế là chị lập ra, nhưng đến khi có rồi thì 1 mình chị cũng chẳng thể giới thiệu hết các ngành được, cũng phải cần những ai trong ngành cụ thể đó đóng góp nữa chứ... --> lại cần cựu HS, SV, v.v...

Ý kiến tốt, sáng kiến hay thì có rất nhiều, nhưng liệu ai sẽ dũng cảm bắt tay vào việc thì lại là cả 1 chuyện khác hẳn... :)

Tinkerbell

Member
Xin lỗi chị Hà, em cũng ấp ủ ý tưởng Hướng nghiệp, nhưng gần 1 năm qua không đóng góp được gì. Xấu hổ quá. Mỗi lần vào box thấy nó đìu hiu quá mà cũng thấy nản. EM hứa sẽ cố gắng hơn, chị cũng thế nhé.

em thấy bộ gõ tiếng việt có sao đâu
@ chị Hà: chị cứ làm topic đề thi đi, em sẽ xin đề vào cấp 3 vừa rồi và pozt lên cho mọi người :)
@ anh Lam: em thấy skin này cũng được đó nhưng hơi đơn điệu một chút :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000