We are 10D1!!

Status
Không mở trả lời sau này.

baby love

Moderator
nhgiang said:
Thế Pl lại là chị của Hạnh sự à. Thế thì Sự phải gọi tớ bằng anh roài :)
Muốn Hạnh Sự gọi bằng anh hả :-/
Đơn giản thôi
làm anh thì ngày nào cũng phải cho $$$ :D :D
Mai có làm được ko? :D :D

nhgiang

Member
Q

baby love said:
Muốn Hạnh Sự gọi bằng anh hả :-/
Đơn giản thôi
làm anh thì ngày nào cũng phải cho $$$ :D :D
Mai có làm được ko? :D :D
Nhà tớ bán đồ hàng mã , nhiều tiền đô la âm phủ lắm. Lấy ko =))

Hơ , mà hình như tớ chưa kể cho các cậu nhà tớ bán hàng mã nhỉ :D Thôi thì bây giờ kể vậy. Lần sau nếu lớp mình có đi Quốc Tử Giám hay là đi chùa gì đó thì tớ sẵn sàng cung cấp hương + đồ thờ miễn phí. Nhà tớ còn làm cả hương trầm đấy :D Ai mua ko nào................... :)

nhgiang said:

Hơ , mà hình như tớ chưa kể cho các cậu nhà tớ bán hàng mã nhỉ :D Thôi thì bây giờ kể vậy. Lần sau nếu lớp mình có đi Quốc Tử Giám hay là đi chùa gì đó thì tớ sẵn sàng cung cấp hương + đồ thờ miễn phí. Nhà tớ còn làm cả hương trầm đấy :D Ai mua ko nào................... :)
Em gái thì được mua hương free phải không ah? :) Anh em mình nên chuẩn bị ít hương với tiền vàng để phúng cho bạn LAT, sắp từ giã cõi đời vì 1 căn bệnh hiểm nghèo mà ai cũng biết là bệnh giề :D

baby love

Moderator
nhgiang said:

Anh giai thì fải cho em $$$ tiêu được chớ :D :D :D :D

nhgiang

Member
MissIndependent said:
Em gái thì được mua hương free phải không ah? :) Anh em mình nên chuẩn bị ít hương với tiền vàng để phúng cho bạn LAT, sắp từ giã cõi đời vì 1 căn bệnh hiểm nghèo mà ai cũng biết là bệnh giề :D
No prob. Tớ lấy trộm mấy thứ của mẹ tớ , chắc cũng chẳng bít đâu =))=))
Cứ yên tâm là tớ sẽ làm một buổi cúng cực kì hoành tráng. Bảo thằng chó kia ghi tên vào tờ sớ đi. =))=))

chocomog_257 said:
Lắm chuyện, có muốn lock cái topic này ko hả ;-)
Dm có giỏi thì cứ lock đê :p Dọa lock bao nhiêu lần roài :) Dọa thêm lần này có là giề :D Chỉ sợ Dm lock roài lớp mình chưa xử lý, D1 đã cho Dm biết thía nào là lợi hại =))

Lê Cẩm Tú

hơ hơ

nhgiang said:
No prob. Tớ lấy trộm mấy thứ của mẹ tớ , chắc cũng chẳng bít đâu =))=))
Cứ yên tâm là tớ sẽ làm một buổi cúng cực kì hoành tráng. Bảo thằng chó kia ghi tên vào tờ sớ đi. =))=))
sao tự nhiên, lại có LAT vào đây thế này?!
D3 hơi vô lý một chút nhẩy ! =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000