We are 10D1!!

Status
Không mở trả lời sau này.

chocomog_257

Moderator
bestboy_D1 said:
He he,tui trở lại đây,đợt vừa rồi đi nghỉ mát nên ko phục vụ cho 4rum được,mong các bạn thông cảm!
Phục vụ hả, có cần Green Castle lớp tớ phục vụ giúp ko? ;-) 100$/h nhé :>

chocomog_257 said:
Phục vụ hả, có cần Green Castle lớp tớ phục vụ giúp ko? ;-) 100$/h nhé :>
Cái này phải hỏi ý kiến mấy đứa GC, bọn nó chưa đồng ý mà Dm đã quảng cáo roài :) Thía là không được :D

chocomog_257

Moderator
MissIndependent said:
Cái này phải hỏi ý kiến mấy đứa GC, bọn nó chưa đồng ý mà Dm đã quảng cáo roài :) Thía là không được :D
Còn hỏi ý kiến gì nữa, thấy tiền ở chỗ nào là chúng nó lại chẳng lồi mắt ra :q:

chocomog_257 said:
Còn hỏi ý kiến gì nữa, thấy tiền ở chỗ nào là chúng nó lại chẳng lồi mắt ra :q:
Tiền là 1 chuyện :) Tiền thì ai chẳng thích :D Nhưng cũng phải để xem đối tượng phục vụ là ai mới được =)) Dm không tin hỏi thử mấy đứa trong GC thì biết =))

chocomog_257 said:
Xời, chuyện đơn giản, đối tượng mà là các bạn D1 thì bọn này lại chả đồng ý cả 4 chân luôn =))
Sao lại là D1 thì đồng ý? :) Nói như Dm thì chắc nếu là D2 thì bọn nó không đồng ý? :D Rõ vớ vẩn =)) Dm có phải là bọn nó đâu mà biết :q:

chocomog_257

Moderator
MissIndependent said:
Sao lại là D1 thì đồng ý? :) Nói như Dm thì chắc nếu là D2 thì bọn nó không đồng ý? :D Rõ vớ vẩn =)) Dm có phải là bọn nó đâu mà biết :q:
Còn D2 thì lại đồng ý 2 tay 2 chân mà :q:

baby love said:
D1 CẦN GÌ MÀ PHẢI PHỤC VỤ
ĐẾN D3 HÀNG FREE NẰM ĐẦY RẪY :D:D:D:D
Free thì mất giá wá em gái :) Em mà nể tình thì ký cái phiếu discount cho bọn nó là được roài mờ :D Kiểu giề cũng phải thu tiền, không thì lỗ vốn chết =))

nhgiang

Member
MissIndependent said:
Free thì mất giá wá em gái :) Em mà nể tình thì ký cái phiếu discount cho bọn nó là được roài mờ :D Kiểu giề cũng phải thu tiền, không thì lỗ vốn chết =))
Thế Pl lại là chị của Hạnh sự à. Thế thì Sự phải gọi tớ bằng anh roài :)

nhgiang said:
Thế Pl lại là chị của Hạnh sự à. Thế thì Sự phải gọi tớ bằng anh roài :)
Sao suy ra thía được hả anh? :) Cái Hạnh nó gọi em bằng chị thật, nhưng nó chẳng gọi anh bằng anh đâu :D Như thía thì họ hàng lằng nhằng wá =))

nhgiang

Member
MissIndependent said:
Sao suy ra thía được hả anh? :) Cái Hạnh nó gọi em bằng chị thật, nhưng nó chẳng gọi anh bằng anh đâu :D Như thía thì họ hàng lằng nhằng wá =))
Nghe có vẻ có lí đấy. Thôi thì tha cho Sự vậy =))=))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000