We are 10D1!!

Status
Không mở trả lời sau này.

nhgiang

Member
Tớ thấy 1 điều lạ là sao D1 , dân chuyên Toán mà lại đụt thế nhỉ. Chẳng thấy net niếc gì cả vậy.

Hay là buôn ở trên forum riêng , ko màng chuyện giang hồ hiểm ác nữa :D

chocomog_257

Moderator
Chả lẽ lớp bác Lick lại lười online thía à, hay mải game online quá rùi chả lên 4rum nữa :)
Gọi mấy bác D1 lên đây chứ <:p Fải chịu khó chat trên 4r như lớp tui này :D

ginyumeika

chocomog_257 said:
lâu rồi ko gặp D1 nhớ thía :D
Thế có biết ai với ai ko mà nhớ, chỉ giỏi phét.
To Lich: gọi mọi người lên đây đi! Khẩn cấp! Khẩn cấp!
To Ezote: E hèm! E hèm! Chú này cứ cẩn thận đấy!

baby love

Moderator
Dọt ơi
Mày nói gì mà để bạn ý nói như thế hả????????
Bọn ấy thông cảm thằng culi này lâu lắm nó mới được tiếp xúc với con người

chocomog_257

Moderator
MissIndependent said:
Chị kick gì đâu em gái :q: Tại nghe Dm bảo nhớ D1, tự dưng thấy xúc động quá... =))
PL có kick tớ thì cũng ko thể phủ nhận 1 sự thật là PL vẫn nhớ 1 boy nào đấy bên D1 :q: PL thấy tớ bảo nhớ chả chạnh lòng nhớ đến chuyện của mình :D Thôi ko kick đểu nữa, đằng nào PL cũng chịu thua :D Đình chiến rồi đấy nhé, ko lại bảo là gây sự :)

Mi ơi, tớ nhớ mấy đứa học cùng hồi cấp II với tớ đấy chứ :p Hoài Nam, Thùy Linh với cả Dương nữa :)

chocomog_257 said:
PL có kick tớ thì cũng ko thể phủ nhận 1 sự thật là PL vẫn nhớ 1 boy nào đấy bên D1 :q: PL thấy tớ bảo nhớ chả chạnh lòng nhớ đến chuyện của mình :D Thôi ko kick đểu nữa, đằng nào PL cũng chịu thua :D Đình chiến rồi đấy nhé, ko lại bảo là gây sự :)
Này, tớ nói cho Dm biết, tớ không kick gì ấy, tớ cũng chẳng việc gì phải phủ nhận nếu đấy là sự thật, nhưng 1 khi đã không phải là sự thật rồi thì tớ phải nói chứ. Làm giề có đứa dek nào đáng để tớ nhớ =))
Còn thôi, Dm thích đình chiến, tớ cũng OK thôi, nhưng với 1 điều kiện là đừng có nói năng thiếu suy nghĩ thế :q:

chocomog_257

Moderator
Còn thôi, Dm thích đình chiến, tớ cũng OK thôi, nhưng với 1 điều kiện là đừng có nói năng thiếu suy nghĩ thế
Tớ nói năng đều có suy nghĩ cả chứ, hồi trước chúng nó chả trêu Linh Hiếu còn gì :D
Chỉ là đùa thôi muh :D

chocomog_257 said:
Tớ nói năng đều có suy nghĩ cả chứ, hồi trước chúng nó chả trêu Linh Hiếu còn gì :D
Chỉ là đùa thôi muh :D
Con lạy hồn, hồn lướt nhẹ cho con nhờ :q: Cả cái trường CVA này có 1 thằng Hiếu chắc? =)) Mà kể cả có trêu thì sao? Chẳng nói lên cái dek giề :q:

Monté Cristo

baby love said:
Dọt ơi
Mày nói gì mà để bạn ý nói như thế hả????????
Bọn ấy thông cảm thằng culi này lâu lắm nó mới được tiếp xúc với con người
Bảo thằng culi này là thằng nào hả, nói lung tung quá

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000