We are 10D1!!

Status
Không mở trả lời sau này.

chocomog_257

Moderator
baby love said:
Mà công nhận Hiếu đẹp zai ra phết
He he Hiếu ơi Hạnh sắp đổ rồi
Ôi thôi Hiếu ơi TXĐ roài :-&
Chắc D1 giờ này đi nghỉ hè hết cả roài, fải chờ sang cuối tháng :)

chocomog_257 said:
Ah cho hỏi D1 có mấy bạn hiếu thế, hồi trước có thấy 1 Hiếu mà bạn PL lớp tớ cứ để ý... :>
Này, Dm, ăn nói cẩn thận nhá, muốn ăn đòn lắm ah? :q: Update info vừa chậm, lại vừa sai --> đến phải bó tay Dm thôi :q: Dm ' lói ' thế, bạn Linh nhà tớ nghe được thì tớ không chết mới là lạ --> hạnh phúc gia đình nhà tớ mà bị lung lay chắc chắn thủ phạm số 1 chỉ có thể là Dm(hotgal04-07) =))

chocomog_257

Moderator
MissIndependent said:
Này, Dm, ăn nói cẩn thận nhá, muốn ăn đòn lắm ah? :q: Update info vừa chậm, lại vừa sai --> đến phải bó tay Dm thôi :q: Dm ' lói ' thế, bạn Linh nhà tớ nghe được thì tớ không chết mới là lạ --> hạnh phúc gia đình nhà tớ mà bị lung lay chắc chắn thủ phạm số 1 chỉ có thể là Dm(hotgal04-07) =))
Xem lại đi, tớ cho cái info đấy ở thì quá khứ hoàn thành nhé :p
À tớ muh là thủ phạm thì chắc tớ sẽ càng hot nhỉ ;-) nói lại lần nữa, hot boy nhá, cẩn thận đấy ;-)

ginyumeika

Đề nghị các bạn D3 ko buôn dưa lê trong topic lớp tui nha! Lớp nào ra lớp đấy.
To 10D1: Mọi người ơi lên 4r câu bài đi nào! Lâu lâu ko gặp mặt nhớ mọi người quá! :(

Nobunaga Oda

ginyumeika said:
To 10D1: Mọi người ơi lên 4r câu bài đi nào! Lâu lâu ko gặp mặt nhớ mọi người quá! :(
oh hay
4rum của cả trg`
ai thích thì vào
sao lại đuổi thế

baby love

Moderator
ginyumeika said:
Oái
Bình tĩnh đi ấy
Bọn tớ thấy lâu lâu không thấy bọn ấy lên nên vào góp vui thôi mà :D

chocomog_257 said:
Xem lại đi, tớ cho cái info đấy ở thì quá khứ hoàn thành nhé :p
À tớ muh là thủ phạm thì chắc tớ sẽ càng hot nhỉ ;-) nói lại lần nữa, hot boy nhá, cẩn thận đấy ;-)
Nhưng tớ hỏi Dm nhá, cái thì hiện tại hoàn thành của ấy làm sao mà áp dụng cho những cái không có thật được? Trừ khi ấy hoang tưởng :q: Ấy mà là thủ phạm phá hoaii hạnh phục gia đình tó thì dĩ nhiên ấy hot nhất roài ( hot mummy mà =)) ) :q:

chocomog_257

Moderator
MissIndependent said:
Nhưng tớ hỏi Dm nhá, cái thì hiện tại hoàn thành của ấy làm sao mà áp dụng cho những cái không có thật được? Trừ khi ấy hoang tưởng :q: Ấy mà là thủ phạm phá hoaii hạnh phục gia đình tó thì dĩ nhiên ấy hot nhất roài ( hot mummy mà =)) ) :q:
Thôi đi chấp nhận sự thật cho nó tiến bộ :p
Hot mummy fải là má Ngọc =)) Tớ đâu có phúc mà làm =))
Dân D1 đâu roài, cứ bỏ hoang cái topic này cho D3 sử dụng à :)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000