We are 10D1!!

Status
Không mở trả lời sau này.

chocomog_257

Moderator
Rối mắt là vì nhiều đứa lên hơn CVA, như kiểu mấy 4r cỡ bự như yeuamnhac thì làm sao mà ko rối mắt được :D
Thôi các bạn bên Ams cứ vào box bọn tớ để ủng hộ CVA, cho đông dzui hơn ý mà. Có ai muốn kick mấy bạn ra đâu nhỉ ;)

bestboy_D1

Member
He he,dạo này đông vui hơn nhiều rồi đó,mà đúng rùi:ai chả có khuyết điểm,nếu có gì các bạn góp ý mình với nha,hehe

ginyumeika

hức hức nhớ trường ams quá xá nè trời!!!
Bạn Diệu Anh gì gì ơi, có phải bên trường Ams sắp tổ chức Miss Ams ko? Hình như có bạn Quỳnh Phương lớp văn tham gia thì phải. Bạn có quen ai ở lớp Toán2, Hóa2, Lý2, Anh 2, Trung Anh, Nga ko?

T

thanhsonpham

Guest
HIếu ơi
Máy có thích tao gửi bài mày cho admin không hả
Mà tao có nói gì mày đâu
ĂN NÓI CẨN THẬN NHÉ
KHÔNG LÀ VỠ MỒM ĐẤY
TAO KHÔNG NÓI ĐÙA ĐÂU!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chuatehacam said:
Tao thấy mày nặng lời quá đấy Lịch ạ. Không nhất thiết phải nói DA thế đâu.
DA thích đố toán thì kệ bạn ý, mày không trả lời thì thôi, cứ phải bêu xấu bạn bè ra làm gì.
Mày sửa bài đi là vừa đấy.
tui thấy chả việc gì phải sửa cái bài đó cả
ít ra khi vào diễn đàn của lớp khác việc đầu tiên ngoài chào hỏi thì phải bàn về một vấn đề nào đó mà cái diễn đàn nè đang nói tới
đàng này nó lại bắt đầu đi khoe về cái lớp toán danh giá của nó có đủ trình thách đố với bọn chuyên toán tổng hợp

chocomog_257 said:
Chỉ cần bác sửa lại cái chữ ký ảnh thôi, hoành tráng quá admin lại xóa đi đấy :D Bài thì ko vấn đề gì, được đấy chứ.
uh đúng là nến sửa cái chữ kí
nhưng tui thấy nó đẹp wa
ít ra cũng có một người đứng về phía mình
mặc dù không quen biết :9

thanhsonpham said:
HIếu ơi
Máy có thích tao gửi bài mày cho admin không hả
Mà tao có nói gì mày đâu
ĂN NÓI CẨN THẬN NHÉ
KHÔNG LÀ VỠ MỒM ĐẤY
TAO KHÔNG NÓI ĐÙA ĐÂU!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
lam gi ma nong tinh the
cu binh tinh
truoc day chung may la ban tot cua nhau co ma
sao bay gio nhu cho voi mèo thế
thôi
từ ngày mai tao sẽ là trưởng ban hòa giải
đề nghị hai bác không tiếp tục tình trạng này nữa

ginyumeika

Sat_thu_an_dudu said:
uh đúng là nến sửa cái chữ kí
nhưng tui thấy nó đẹp wa
ít ra cũng có một người đứng về phía mình
mặc dù không quen biết :9
Chữ ký của Lịch nghe quen quen, câu này hay đấy. Còn cái ảnh trông cũng đc->ủng hộ. Cứ để đó đi, khi nào admim xóa thì xóa còn ko thì thôi cứ để đó, cho tốn diện tích (hờ hờ) ;)

Chuatehacam

To Lịch: Tao thấy DA coi mày là kẻ thù cũng phải lắm, mày nhận xét thì nhận xét riêng với DA chứ lại đi nói linh tinh trên forum để bao nhiêu người đọc. Hai đứa làm thế nào làm lành thì làm, chứ đừng để đến khi đi chơi lại cãi nhau làm cả bọn mất vui.
Tao khuyên DA nhiều lắm rồi nhưng DA vẫn tức mày, chịu thôi!

Chuatehacam

Sat_thu_an_dudu said:
tui thấy chả việc gì phải sửa cái bài đó cả
ít ra khi vào diễn đàn của lớp khác việc đầu tiên ngoài chào hỏi thì phải bàn về một vấn đề nào đó mà cái diễn đàn nè đang nói tới
đàng này nó lại bắt đầu đi khoe về cái lớp toán danh giá của nó có đủ trình thách đố với bọn chuyên toán tổng hợp
Mà cái topic lớp nó bàn về vấn đề gì thế? :-/

Chuatehacam said:
To Lịch: Tao thấy DA coi mày là kẻ thù cũng phải lắm, mày nhận xét thì nhận xét riêng với DA chứ lại đi nói linh tinh trên forum để bao nhiêu người đọc. Hai đứa làm thế nào làm lành thì làm, chứ đừng để đến khi đi chơi lại cãi nhau làm cả bọn mất vui.
Tao khuyên DA nhiều lắm rồi nhưng DA vẫn tức mày, chịu thôi!
cần gì phải khuyên với răn
kệ cho nó tức
tức thì lần sau mới sửa được
cùng lắm lúc nào cả lớp đi chơi
tao im lặng coi như không biết là được chứ gì :d: :* :q: :q: :q:

bestboy_D1

Member
Ha ha, bọn mày có biết không,hôm nay ở lớp có chuyện hay wá,bọn con gái lớp mình tưởng bở ,cái tờ rơi quảng cáo ngày hội giao lưu năm trường mà bọn nó tưởng là vé,bọn tui vừa mang về mà bọn nó đã giật hết ,lại còn bảo 5000 đồng một vé,cứ ôm khư khư đến cuối giờ mới bít bị hố,đáng dời đồ tham lam.

sessshomaru

Hiếu ơi!! Mày nghĩ tao ko biết đấy là tờ rơi sao ? Đã là vé thì phải ddepj hơn nhiều rồi . Chứ đây chả có màu mè gì cả --> rõ xấu . Nhưng mà bon trường khác thì không biết đấy là vé hay tờ rơi đâu --> có thể bán đươc. :q: :q:

T

thanhsonpham

Guest
con gái lớp mình đúng là đồ thỏ non
Từng đấy tuổi đầu rồi mà không phân biệt đâu là tờ rơi, đâu là vé

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000