We are 10D1!!

Status
Không mở trả lời sau này.

p3yeu

Member
:D ehhehe thơ thấy cũng đúng đấy chứ,ku hiếu sinh năm 90 về nhà học đi,cưa lung tung hộc máu mồm eheh

chocomog_257

Moderator
chanhnomel said:
2! Lần đầu ghé vô, xin mọi người chỉ bảo
Sao ở đây giống ở trường iem thía!
Giống ở chỗ nào hả bạn ;) 4r HAO đông hơn nhiều chứ, design cũng đẹp hơn muh :( Chỉ có mặt bằng 4rum là giống nhau thôi.

baby love

Moderator
chanhnomel said:
2! Lần đầu ghé vô, xin mọi người chỉ bảo
Sao ở đây giống ở trường iem thía!
Giống à?
Hôm nào mình cũng phải lên 4room Ams mới được
Cho tớ hỏi ở lớp ấy có bạn nào tên Hà không??? :cool: :cool: :cool:

chanhnomel

Ở trường Chu vắng vẻ nhỉ!!!! Các topic bị bỏ rơi cả tuần liền, ở bên bọn tớ vui hơn!
Nếu các bạn Toán Chu rảnh thì sang box lớp tớ chơi, với cả vào luôn cái box Tổng Hợp thách đấu Toán 1 Ams í, có bạn Tổng hợp đang cãi nhau với lớp tớ về một bài Toán. Bên thì bảo có 27 No, bên thì bảo có 54 No, không bít bên Chu bảo có bảo có bao nhiêu No nhẩy?

Chuatehacam

DA ơi, lớp tớ làm gì có thằng nào đẹp trai đậu Mà cũng làm gì thấy có ảnh thằng nào?
Tớ thấy thằng Lịch bảo là ở bên lớp cậu nó nổi tiếng lắm à?

chocomog_257

Moderator
chanhnomel said:
Ở trường Chu vắng vẻ nhỉ!!!! Các topic bị bỏ rơi cả tuần liền, ở bên bọn tớ vui hơn!
Chẳng qua 2 hôm vừa rồi 4rum Chu này bị hỏng cái server, chứ mọi hôm bọn tớ lên post đầy ra đấy muh ;) Nhưng cái 4r HAO kinh khủng thật, riêng box 0407 đã có nhóc post được >1100 bài rồi, oh my god :9 Mà cái topic Toán 1 bên đấy vẫn thua topic lớp Anh D3 bên này nhìu, hihihih :p Mỗi cái topic Anh 2 thì đúng là bái lạy, chúng nó câu kiểu gì lên tới 3300 bài thế ko biết :9
Có gì ghé thăm topic lớp tớ nhé, thx :)

chà lâu lắm rồi không lên forum
sôi nổi quá nhỉ
dạo này hình như hot boy quang anh với hiếu về vườn rồi hay sao mà để cái thằng này làm hot boy vậy
dạo này tui được bàn tán nhiều quá nhỉ
sao bạn nào bên trường ams cũng biết tên tui thế hả chanhnomel nhỉ
sướng lắm à mà đi kể linh tinh thế
chuyện này tui chưa truy cứu bà thì thôi
lại còn lên mặt không thèm nói chuyện
thôi sơn ạ
nó không nói chuyện với mày thì thôi mày cũng đừng cố
mà mày nên sửa cái bài mày viết đi
nếu chủ nhật mà không thấy sửa thì chuyện riêng của mày sẽ trở thành chuyện chung cho bọn nó bàn tán đó
mày có hiểu không hả sơn, tao nói thế chắc mày đủ hiểu
Học toán thì kém lúc nào mở mồm ra là toán với toán không biết ngượng hở
THích khoe thì đi khoe chỗ khác
đừng có vào đây khoe khoang vớ vẩn
nào là diễn đàn bên này không sôi nổi bằng trường ams
nào là đố toán
uh
trường chu chỉ thế thôi toàn nhà nghèo cả đâu có rỗi việc mà suốt ngày ngồi net, đâu có ăn chơi như trường ams

chocomog_257

Moderator
Chỉ cần bác sửa lại cái chữ ký ảnh thôi, hoành tráng quá admin lại xóa đi đấy :D Bài thì ko vấn đề gì, được đấy chứ.

Chuatehacam

Tao thấy mày nặng lời quá đấy Lịch ạ. Không nhất thiết phải nói DA thế đâu.
DA thích đố toán thì kệ bạn ý, mày không trả lời thì thôi, cứ phải bêu xấu bạn bè ra làm gì.
Mày sửa bài đi là vừa đấy.

chanhnomel

Mặc dù tớ không có ý gì cả nhưng nếu làm các bạn bên Chu phật lòng thì xin hứa từ giờ trở đi sẽ không vào box của các cậu nữa.
To Lịch: Bạn Lịch này, bạn có thực sự thấy cần thiết phải làm như thế không?

sessshomaru

Lịch ơi ! Mày có bạn hỏi thăm để ý tới là tốt lắm rồi, ko cảm ơn trời phật đi lại còn nói người khác --> đúng là không biết điều =)) =)) =))

bestboy_D1

Member
Thằng chó Sơn, tao không thèm đụng đến con DA của mày đâu mà chưa gì đã chửi tao như thế, bức xúc wá à,đi xin lỗi nó đị

bestboy_D1

Member
Còn thằng Lịch nữa,bạn bè trường khác đến thăm mà mày lại đuổi đi làm gì,phải góp sức cho 4rum thêm đông vui chứ

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000