{^.^} WC {^.^}

friendship4588 said:
Bất lịch sự quá=))=))=)) Hôm nay thi học sinh giỏi, có bạn đi WC lâu thế không biết, phải đến 10 phút chứ chả chơi=))=))=))
Ấy đứng đấy chờ 10 phút, chứng tỏ " sức chịu đựng " kinh nhỉ , hay là ấy tò mò nên đứng chờ nốt ? Thế là ko tốt cho sức khoẻ đâu :-S amoniac độc lắm =))

dinosaur lover said:
Ấy đứng đấy chờ 10 phút, chứng tỏ " sức chịu đựng " kinh nhỉ , hay là ấy tò mò nên đứng chờ nốt ? Thế là ko tốt cho sức khoẻ đâu :-S amoniac độc lắm =))
Đâu có. Tớ chỉ ngồi trong phòng thôi. Nhưng mà lúc bạn ý xin ra ngoài, tớ đã..ý nhị nhắc bạn ý là rẽ trái luôn roai`( bọn tớ thi tầng 2 mà0, không biét bạn ý có lên nhầm tầng 3 không mà lâu thế=))=))=))

fruit NHO

Active Member
ơ sao Vanh ...đúng là....nói chung cái WC của tr mình thật sạch sẽ và đáng tự hào...<ít ra so với tây hồ...tìm mãi mà ko ra...>

unni_x

Active Member
mày nói làm tao nhớ, hum nọ bọn lớp tao nhìn từ đầu đến cuối cảnh 1 chú đi ị ở chỗ bãi đất trống =))

ly_ngố

nhà E đẹp nhật Có của sổ,nhìn ra hồ sường lắm. CÓ gió, thoáng, bùng học mà ngồi đấy thì tuyệt !!!!!!!!!! vote for nhà E :D

fruit NHO

Active Member
uh` công nhận...nhà E lại còn thoáng mát nữa chứ!!
hùi nhà F ở bên cấp 2 ......bọn tau còn nhìn thấy nguyên 1 bà......<thôi ko nói ko lại bảo thô>

ly_ngố said:
nhà E đẹp nhật Có của sổ,nhìn ra hồ sường lắm. CÓ gió, thoáng, bùng học mà ngồi đấy thì tuyệt !!!!!!!!!! vote for nhà E :D
He he he
Mày thích WC gần hồ hả Ly?
Thế thì lần sau ra ngay... ven hồ cho no thoáng mát, thơ mộng. Gió ở đấy mạnh---> tha hồ sướng nhá :) =)) :q:

God bless u

Member
mày nói làm tao nhớ, hum nọ bọn lớp tao nhìn từ đầu đến cuối cảnh 1 chú đi ị ở chỗ bãi đất trống
Phét vừa thoai, làm gì có ai :>> Nói chung các WC CVA đều tuyệt, mỗi chỗ có một thế mạnh riêng :D Hết.

unni_x

Active Member
God bless u said:
Phét vừa thoai, làm gì có ai :>> Nói chung các WC CVA đều tuyệt, mỗi chỗ có một thế mạnh riêng :D Hết.
bố con, mày ngồi chỗ tao hả, không thì tiếc cho mày đã bỏ mất cảnh hay :q:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000