Viết cho người mình yêu ...

cobe_hip_hop91

Muốn giải tỏa một tí cho đỡ buồn " đời chán như con gián nên mới phải ca thán cho đời nó bớt chán"
Em có một câu này muốn nói với mọi người đang trong tâm trạng như em : " trong cuộc đời luôn có (ít nhất ) một người luôn dõi theo một người bằng cả tấm lòng để rồi người đó lại dõi theo một người khác bằng cả trái tim mình . Đừng buồn hay thất vọng vì chỉ cần bạn được yêu và được yêu một cách thực sự thì đã là hạnh phúc roài"
( Không bít ai viết bài này có kiện e tội ăn cắp bản quyền ko nhỉ?)
So e cảm thấy rất happy bởi vì em bít rằng e thik ( e chỉ dám dùng từ này thoai) a thực lòng:-j :-j

letonkin

Member
Ôi hạnh phúc quá , lần đầu tiên mình được xóa bài vì lạc đề =)) Bạn Linh có tiến bộ vì viết chữ có dấu ! Vân đâu , ăn mừng !
write for người mình iu :Mẹ ơi , con yêu mẹ lắm .Nhìn thấy mẹ buồn con không biết làm gì cả.....mẹ bảo đừng có phá là được rồi , nhưng con ko thể ngồi nhìn mẹ làm mà không giúp đỡ.......Buồn quá !!!Mong mẹ đọc và hiểu cho con......

letonkin

Member
Ngồi lạnh rơi cả răng............tay mình càng gõ càng lạnh.
@ em Doan: chữ kí của em.............nếu anh kô đoán nhầm thì cái jupiter đấy màu đỏ..........(xấu kinh).........hôm nào phải chỉ cho ló đọc chữ kí của em mới được............hehehehe.(Mô phật con đoán nhầm thì may cho em nó........)
Anh cứ chỉ , thoải mái .Muộn mất rồi.:-B
@Vân :Mày còn định "giải quyết" cái gì ? tao có tránh , nhưng sang đến topic này chắc không đỡ nổi:-< .Tao sẽ đánh bom liều chết với mày (%) ........
Mẹ ơi con nhớ mẹ quá , ôi con yêu mẹ nhiều.Con sẽ gửi hết tình yêu thương cho mẹ.Chỉ mong mẹ đừng giận con.mẹ ơi , hãy tha thứ cho con , con biết là con đã sai rồi , hãy hiểu cho tấm lòng của con....

Red Devil

Member
Kô muốn cho ai đọc cơ.......thế là ích kỉ đấy...........

Ghét thật, cứ tưởng là đã có thể giận ấy. Nhưng sao tớ kô thể giận ấy được, rõ ràng là lỗi của ấy mà tớ lại là người gọi..............Ấy xin lỗi mà kô biết rằng tớ tha lỗi cho ấy lâu rùi mà..............Trời ơi! sao tớ kô thể giận ấy dù chỉ một s nhỉ..........sao tớ lúc nào cũng lo lắng cho ấy chứ............Đấy có phải yêu kô nhỉ?

vợ ơi,mai thi sử,chúc vợ thi tốt và đừng có ... nha,ko chết cả nút ;)) Chồng ko an ủi hết đc đâu :">
Doan iu,cục diện thay đổi hết rồi cưng ạ ;;) Từ nay chị sẽ quay sang ... ..... của cưng đấy >:) Đùa chút thui,thèm vào :p

minhngocd8

Member
...thế là tình yêu của anh và em h đã hết ...mỗi người 1 nơi...:) em chưa bao h trách anh...em ko biết h em thích K có phải là yêu như em đã từng yêu anh nhiều đến thế ko...nhưng em sẽ phải bước tiếp..anh cũng thế ..em với anh chỉ mới 17t thôi cuộc đời còn dài...có lẽ cũng như anh.. em ko thể thực hiện được câu mãi mãi yêu anh như anh đã từng nói mãi mãi yêu em :) đúng ko anh...thời gian trôi đi con người cũng đã thay đổi rồi ^^ em xin lỗi....nhưng em mãi mãi và chắc chắn sẽ ở đàng sau anh nhìn anh bước đi...nhìn anh vấp ngã...nhìn anh cô đơn như trước kia...nhìn anh chìm trong điếu thuốc trong rượu..nhìn anh tự hủy hoại bản thân anh...nhưng ko em ko đến bên anh nữa đâu :) chỉ đừng sau anh thôi mãi mãi là thế...h em ko muốn đừng cạnh anh nữa đâu....đã bao nhiều lần anh nói anh hối hận đã làm thế với em...đã làm em đau...em tha thứ cho anh 1,2 lần chứ ko có lần thứ 3 ...em yêu anh yêu thật đấy...yêu hết cả con tim em rồi....nhưng h em ko và mãi mãi ko bảo h đến bên anh nữa đâu....anh tìm em...anh nhờ bạn bè anh nói chuyện với em....:) em ko biết đấy có phải thật sự anh muồn tìm em hay ko..hay như trước anh đến rồi lại đi... anh chẳng bao h tìm thấy em nữa đâu...cái tin nhắn anh nói với em...em vẫn lưu lưu để mỗi lần anh gọi mỗi lần onl mỗi lần anh cố gằng tìm em ...em mang ra đọc và tự nói với bản thân mình ANH ĐÃ TỪNG ĐỔI XỬ VỚI EM NHƯ THẾ NÀO ...:) em có lỗi với anh nhiều nhưng em chưa bao h ghét hay hận anh đâu vì anh dậy cho em quá nhiều thứ...anh như gáo nước lạnh tát vào mặt em nói với em rằng cuộc sống này ko mầu hồng như em nghĩ đâu :) cảm ơn anh nhiều lắm...thế nhé...tc của cả anh với em dành cho nhau tốt nhất là cất đi...và bước tiếp :).......

tự dưng thấy nhớ anh :) Nhưng ko phải do em vẫn còn tình cảm với anh đâu :"> ,chỉ là em thấy thiêu thiếu 1 cái gì đó :) Chắc tại em đã quá quen với cái cảm giác luôn có một người để mình yêu thương rồi :) 4 năm cấp 2,thêm cả quãng thời gian 3 tháng này nữa,làm sao em quen đc với sự thiếu hụt này,anh nhỉ :) Nhưng em cảm thấy may mắn khi em với anh ko tiến xa hơn nữa,vì chúng ta ko hợp nhau chút nào :)) đến làm bạn còn khó nữa là :D anh thấy đúng ko :) Bây giờ em lại chả cảm thấy gì hết,ko yêu anh,ko thik anh mà cũng chẳng ghét anh :) Em nói những điều này chỉ mong anh hiểu cho ng` em nó nhẹ bớt B-) He he he,bi h e lại 1 mình :> Yêu cái 1 mình này quá :X Tự do,ko lo lắng :> Em quyết tâm rồi, cấp 3 này em sẽ dành hết tình cảm cho bạn bè,ko iu đương nhăng nhít nữa :D Yeah !!! Iu trường,iu lớp , iu thầy cô, iu các bạn :* :* :*
P/s : tạm biệt anh :-h lần cuối :-h

Đang trong thời gian thử thách tình cảm của anh, anh đã xin em 1 cơ hội cuối cùng, xin em 1 lần nữa để em hiểu anh! Em ko bít lần này sẽ nhu thế nào nữa và liệu cái tình cảm em dành cho anh có thật sự là tình yêu?Ko, đấy ko phải là tình yêu, mà chỉ đơn thuần là có tình cảm.Em đã xác định rõ tc của em, còn anh? Liệu có phải là anh yêu em thật ko? Tại sao anh ko chia tay em đi, tại sao khi em nói chia tay anh lại níu kéo?Em ko biết tại sao anh lại làm như thế, ko biết tại sao cả!!! Anh nói là anh yêu e, nhưng anh đâu có quan tâm j đến e? Đâu có biết em nghĩ j đâu? A ko bộc lộ, em bít anh ko thik bộc lộ con người thật của anh nhưng mà thật sự em chẳng hiểu j về con người anh cả ! em ko yêu anh, ngay lúc này đây, em k muốn yêu anh chút nào cả!Muốn tĩnh tâm lại suy nghĩ.Trong tình yêu, em đã gặp nhiều chuyện buồn.Em ko muốn buồn nữa, ko muốn nghĩ nữa, em phải làm j đây anh?Em với a ko hợp để làm người yêu chút nào cả ? Thật đấy, và em chắc chắn rằng, hết tháng thử thách này, em và anh sẽ chia tay.Em mệt mỏi lắm rồi! Mệt lắm anh ah !!! :( :((

cobe_hip_hop91

Thế là mấy tuần thi đã qua . Em lại có thể thoải mái mà nhớ anh, mà nghĩ đến anh. Cái cảm giác khoan khoái sau khi thi bây giờ mới được hưởng. Ngày mai đến lớp không biết có thấy anh ko nhưng mà em vẫn hi vọng như vậy dẫu bít rằng sẽ không vui vẻ gì khi nhìn thấy ... Ko sao như thế còn hơn là cả tuần ko thấy anh. Nhó anh , iu anh nhìuI-) I-)

Red Devil

Member
Lạnh.......nhìn thấy ấy................ấm. Mệt......nghe giọng ấy........cảm tưởng có thể nhấc một con bò tót. Lười...........vì ấy............chăm hơn. Đi chơi............nghĩ đến ấy..........về học tiếp. Ra đường mặc cái áo sơ mi............nhớ lời ấy dặn.....khoác thêm cái áo 3 lớp, đi dày, đội mũ. Phải chăng mình đang thay đổi.............kô...........mình đang tìm thấy chính mình.
Tớ thích ấy...........kô phải.......tớ yêu ấy.
@ someone: hiểu.........đừng nghĩ nhiều nữa.............

Red Devil

Member
Tự nhiên thêm kô biết là bạn cái cây hay gió đây...........
Chưa bao giờ muốn gọi ngay cho ấy mà kô gọi được như thế này..............Tsư cái yahoo........mày chơi tao..............

teddybear

Member
Giờ này anh đang làm gì... chẳng xa cách nhưng em vẫn cứ tự hỏi mình như thế. Nếu như mình xa nhau thật có khi lại hay anh nhỉ... chẳng có những lúc giận hờ mệt mỏi, chẳng cãi vã, chẳng chán nản đến thế này.
Chẳng biết nữa... nhưng cảm thấy mong manh quá, dễ vỡ quá... niềm tin đâu rồi...

Có thể đây sẽ là bài viết cuối,có thể thui :)
" Cây muốn lặng mà gió chẳng đừng "
Đúng đấy chứ ,tại sao gió ko thổi ở nơi khác,tại sao cứ nhằm đúng chỗ cây sinh sống mà thổi dữ dội.Cây muốn lặng lắm rồi :( Lung lay trước gió mãi,mệt lắm -__- Gió hãy mang t/y mãnh liệt của mình mà thể hiện ở nơi khác.Ah,nhưng bây h đâu cần phải thế nữa,cây sẽ di cư đi nơi khác nên gió cứ tự do mà thổi :) Hãy coi đây như bài học,nên biết dừng lại đúng lúc :))
Ôi,iu Keanu Reeves,nhớ Kim Jung Hoon :">

--> thế này mà kêu ủy mị,cú quá >"< He he,thỉnh thoảng cũng phải đột biến 1 chút chứ nhỉ ;)) Hiền 1 chút đâu có chết ai =)) =)) =))

huyentrang

Member
anh,lâu lắm em mới vào đây viết cho anh.....hum nay sinh nhật anh,em vẫn nhớ...rất muốn mua tặng anh 1 món quà j đó hay ít ra là gửi cho anh 1 tấm thiệp nhưng...em ko đủ can đảm......

teddybear

Member
"Hạnh phúc chỉ là điều bịa đặt
Nên tình yêu là chuyện viển vông thôi"
Đã yêu... đang yêu và vẫn yêu... nhưng ngày sau chẳng ai nhìn thấy được. Chưa bao giờ nói câu yêu mãi mãi, mong manh và hư ảo... Tấm lòng này dành trọn cho anh... nhưng khi ra đi vẫn cứ phải ra đi... một hình bóng, một hoài niệm vô hình cũng có thể thay thế được hiện tại... phải không nhỉ :)|

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000