VICHIA- HOT MOD !!!!

vichia

Active Member
Anh Lê Quang Vũ là mod của toàn bộ Hành lang lớp học mà. Nhưng mà theo thỏa thuận, box cấp 2 vẫn chỉ có 1 nhà cầm quyền là anh Vichia thôi :-"

Grenouille_vert

Moderator
Anh Lê Quang Vũ là mod của toàn bộ Hành lang lớp học mà. Nhưng mà theo thỏa thuận, box cấp 2 vẫn chỉ có 1 nhà cầm quyền là anh Vichia thôi :-"
Không phải theo thoả thuận mà là thằng này nó dùng bạo lực bắt anh phải trao quyền [-O< . Anh không động vào box của thằng mod bạo lực này :-?? , nhưng cũng đú nhảy vào giới thiệu tí :D. Hello mọi người, mình học CVA 12 năm, chuyên Toán CVA từ 4 -> 12, cấp 1 thầy Cầu, cấp 2 thầy Tín, cấp 3 thầy Dũng. Cấp 2 học Văn cô Đàm Dung giống các em E2, cũng từng học Sử của Kim Chung đại ca, nói chung là cũng kinh qua đủ :))

cherri_236

Sao anh kô nhắc đến các em C2 :(
Các em C2 kô những học văn cô Đàm Dung mà còn học Sử ( lớp 6 ),GDCD ( lớp 9) và Sinh hoạt của cô Đàm Dung 4 năm liền :)| .

Nghĩ lại mà thấy ghê :-@

vichia

Active Member
Thật đáng thương =)) Anh cũng học thầy Cầu này :D Cấp 2 cũng nếm mùi cô Kim Chung rồi :D (Thành tích : Quay bài cô Kim Chung thì ko bị bắt, nhưng cuối cùng tan xác môn Sử học kì bởi cô Cúc chủ nhiệm --> hạnh kiểm trung bình :D )

qua_chanh_chua

ý, nhầm rồi anh ơi, lớp em có học Văn cô KChung đâu, học sử mà :-j
còn thầy Tín năm nay dạy Toán lớp em này ^^

*note: bây giờ mí bít anh Mod box mình ưa bạo lực thế

Không phải theo thoả thuận mà là thằng này nó dùng bạo lực bắt anh phải trao quyền [-O< . Anh không động vào box của thằng mod bạo lực này :-?? , nhưng cũng đú nhảy vào giới thiệu tí :D. Hello mọi người, mình học CVA 12 năm, chuyên Toán CVA từ 4 -> 12, cấp 1 thầy Cầu, cấp 2 thầy Tín, cấp 3 thầy Dũng. Cấp 2 học Văn cô Đàm Dung giống các em E2, cũng từng học Sử của Kim Chung đại ca, nói chung là cũng kinh qua đủ :))
hôk pải bác Bờ Vờ chứ :-ss
Bac BV dễ xương lắm, hôk thế lày đâu :*

chocomog_257

Moderator
Cô Cúc trông thi hk ạ? Em chưa bao h được cô 'chăm sóc' cả :))

À,,, ;)) Ai đi cafe hôm nay up cái hình nhí nhảnh của anh Việt cái nào >:) Cho mọi người chiêm ngưỡng dung nhan của Hot Mod B-)

estrella

Active Member
chẹp...bít là nói về mod rồi...nhưng mày làm j` còn j` hay để bạn nói nữa đâu nhỉ...ma những cái xấu thì thôi, giữ hộ mày...hỏng hết hàng

cherri_236

Đang lại có dịch H5N1 .
Đi đâu em cũng thầy người tao bảo phải đề phòng gia cầm nhiễm dịch [-X

Kiểu này chắc chị Thảo ế hàng rồi :-j

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000