VICHIA- HOT MOD !!!!

unni_x

Active Member
Lai hả :)) =)) nó 100% Vịt Nem đấy em ạ, tính từ đời ông =)) còn đời trước ông nó thì chị ko bít :D nhưng công nhận nó giống lai thật, da trắng, mặt tây, tóc nâu vàng :x

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
ko! nhuộm j` mà nhuộm?!
ko phải tạng ng` thế đâu-.,---
vi` ko phải chỉ có da trắng mới tóc màu ...thì ng` bạch tạng châu phi cũng có đc=))
nét anh ý cũng tây tây mà~~
ặc! sắp thành topic nhân chủng học rồi-';--
xì tốp he nhá!

Lucifer

Active Member
ko hiểu ý tớ uh ???
tóc thì nhuộm ( chắc chắn )
tóc bị cháy vàng trông khác chứ
da trắng thì chỉ có tạng ng thôi
chứ ko lẽ dùng mỹ phẩm
mà có bôi kem hay phấn gì
thì cũng ko trắng hồng thế đâu

chocomog_257

Moderator
cherri_236 said:
Chắc anh Việt dùng "Pond" or "OLAY" :D
anh ý dùng kem gì thì cũng phải làm người mẫu quảng cáo cho kem đấy rồi chứ, nổi danh thế cơ mà :)) cứ đoán già đoán non làm gì :D

cherri_236

chocomog_257 said:
anh ý dùng kem gì thì cũng phải làm người mẫu quảng cáo cho kem đấy rồi chứ, nổi danh thế cơ mà :)) cứ đoán già đoán non làm gì :D
OMO tẩy an toàn ?! :|

À bọn con gái lớp em đang đòi gặp anh Việt để xin chữ kí >>> hơn chục đứa rồi :p

unni_x

Active Member
Tóc nó ko nhuộm đâu :D nhìn kĩ thì sẽ thấy lông tay của nó cũng màu vàng nâu =)) chẳng nhẽ nhuộm được cả lông à =))

chocomog_257

Moderator
thúy xinh said:
chắc anh ý bị bệch tạng rồi!phí quá :D
bạch tạng thì mắt phải đỏ ngầu chứ nhỉ :)) anh BV ko phải bạch tạng đâu mà chắc là tại ở Nga lâu quá nên mới thế :D nước da + màu tóc trời cho đấy :D

qua_chanh_chua

ôi thế anh BV vẫn chưa ra đáp ứng nhu cầu của các fan à ? ;))
hư thật đấy

òi, em cũng ghen tị với nước da của anh ý <_<. Chẹp chẹp, khổ thân mìn

unni_x

Active Member
Net nhà nó hỏng roài các em ạ :D thông cảm nhé, nó cũng mún lên đây gặp gỡ giao lưu với các fan hâm mộ lắm nhưng mà dùng Dial-up nó ko lên được :))

chocomog_257

Moderator
vấn đề ko phải là dialup hay ADSL mà là vì có nhiều fan xin số mobile, địa chỉ, chữ ký, vv và vv,,, của anh ý quá :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000