VICHIA- HOT MOD !!!!

Grenouille_vert

Moderator
Thay mặt anh em đồng nghiệp (mod), đồng môn (CVAer II, III), xin có lời chúc mừng bẹn Vichia đã trở thành "người của công chúng", post cái ảnh để chứng minh là mình cũng quen biết người nổi tiếng :D

winter09

Moderator
Hôm qua vừa được nghe tin bác Việt lên báo thế sáng nay định bụng mua HHT xem thế nào. Cuối cùng gặp ngay bác Việt đạp xe đạp đến trường( cái xe màu xanh nõn chuối và hơi vàng:D Sáng đã gặp hot....boy rôi ko biết xui hay may. Hôm nay trời nóng nữa gặp hot.....boy càng nóng hơn.
Cả nhà thông cảm xúc động được nhìn thấy bác Vịt nên em nói ....lắp:D

qua_chanh_chua

bây giờ em chuyển phỏm ko gọi là bác nữa gọi là ANH BỜ VỜ cho nó trẻ, nhờ anh BV nhờ :D
Anh BV bây giờ thành người nổi tiếng rồi nhớ, chúc mừng chúc mừng :p

whitecondor

Tớ cũng quen bạn Việt này - thấy bạn Việt này tính tình hay ho, cũng đẹp trai, sắp thi làm đạo diễn điện ảnh. Hihi :">

chouchou

Member
Nghe chừng em Mót này cũng nhiều chiêu mỵ dân phết nhẩy... :D

Chẳng biết em lên HHT như thế nào nhưng dù sao cũng chúc mừng em Mót đã trở thành người của công chúng.

Mót nên thành lập fan-club thôi, nếu thành viên đông đông tí thì để chị làm người thu phí câu lạc bộ cho. Nhìn thấy mấy bác PMU tham nhũng mà mình cũng nóng chân nóng tay, thử giữ tiền thiên hạ xem thế nào... hê hê... :D

Lucifer

Active Member
waoy
ko ngờ
nhiều fans dữ vậy
mà anh Việt đc đăng báo à
nhưng mục gì vậy
ko phải là ng tốt việc tốt chứ
:D

winter09

Moderator
Chưa thấy bác Vịt cho ý kiến gì cả!!!
Công nhận là bác Vịt nhà mình vừa ngoan vừa học được(?)
Đề nghị star cho vài dòng để mọi người đỡ khắc khỏai, chờ đợi:D

kiddo

Member
Chit' that, em Mot' nha` ta noi tieng tu cap 3 den cap 2, tham chi' ca chi chouchou sap chong^` con den noi cung~ fai dong long`....... tham, he'he' :D:D Ai scan cai' to bao' cho to nghia' fat' nao` :">

@chouchou: vua` fai thoi nha', ve nha` de dung` co' chay rong^ :p

chocomog_257

Moderator
anh Việt trốn các fan thế là hông được đâu nhé [-( ;-) nhanh ko là bọn em chuẩn bị aloxo rủ cả lũ đi xin chữ ký anh lun >:)

winter09

Moderator
Đúng rôi, thế thì anh ý mới có làn da trắng như tuyết thế chứ. Nếu ko lai thì ở nước ngòai mấy năm thì cũng chẳng trắng được như thế

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000